Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
cho e hỏi ngu phát là mức sống, mức thu nhập của dân mình đã bằng như mức bình quân của thế giới chưa ạ, lại còn bảo thấp hơn so với các nước cùng khu vực, à mà thôi...

Hạng F
3/10/15
9.831
12.088
113
học ăn học nói, mà sao bộ mà phát ngôn ngu thế? Có biết nhìn vào tình hình thu nhập bình quân không?
Công nhận bộ trưởng phát ngôn ngu hơn con cu của chính mình.
So vật giá bất cứ cái gì cũng phải so với thu nhập chung của xã hội.
Đầu hói tóc bạc rồi mà kỳ ghê.
So như nó thì em hỏi bác:
mình so bộ trưởng Công thương VN với bộ trưởng Công thương Mỹ rồi mình nói bộ trưởng VN ngu hơn và nuôi tốn cơm hơn bình quân thế giới,
Thì hợp lý không bác nhỉ

Hạng F
3/10/15
9.831
12.088
113
Thế sao mấy ông hông nghĩ gái đẹp rẻ nhất thế giới ah? Điều đó là mình đc hạnh phúc rồi.
Cũng cỡ Nhật, Hàn, Thái thôi.
Cùng lắm hơn bọn gái Tàu xương khô.
Còn chất lượng cao giá tốt thì phải nói Úc Cờ Rai Na.

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng F
3/10/15
9.831
12.088
113
giá xăng, giá gold, giá thép, giá vé máy bay đi nước ngoài đều cao như giá của các nước phát triển, là khó khăn lớn cho người Dân,

nếu xét theo thu nhập, ₫úng ra giá xăng 4000 đồng 1 lít; giá gold 7 triệu đồng/1 chỉ 4 số 9; giá thép 3000 ₫ồng/1kG; giá vé máy bay đi Mỹ 8 triệu đồng vé khứ hồi
Công nhận rất là hay và siêu đúng luôn :-D
Nhờ bác mới hiểu được nghèo chính là làm ra tiền VN mà tiêu bằng tiền quốc tế!!!
Quả vé máy bay Mỹ 8 triệu đúng chuẩn!

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng D
11/8/21
3.215
3.274
113
20
Xem tiêu đề thì Tưởng là Không Ngu....xem còm...thì ra là Ngu Không Tưởng...lun hè...hehe

Hạng D
22/1/19
4.057
6.689
113
Thu nhập thì dell bằng ai , nên giá xăng cũng ko muốn thua ai , chắc ý các anh ấy là vậy , chứ cái gì cũng thua ngta thì ê mặt lắm !
Thu nhập của người dân đã lỡ thấp rồi, giờ phải tìm cách cho thu nhập mấy bác không thấp như vậy. Chứ cả xã hội thấp đều hết rồi ai mà chịu cho nổi!
Rồi bao nhiêu cái dự án kinh tế đang chờ tiền bù lỗ từng quý. Mới có bài báo nói khách sạn của PVN đầu tư ngoài Thanh Hóa hết 500 tỷ mà đang đóng cửa nữa kìa! Căng như dây đàn vậy mà người dân gương mẫu như bác không một chút thông cảm, chia sẻ với người ta vậy?!

Hạng B2
24/6/17
418
676
93
46
" nghu" đzeo chịu nổi, mức xăng bình quân thế giới, thứ nhập thấp của thê giới....