Hạng B2
20/4/15
494
285
83
Thủ Dầu Một
Thấy lửa nóng dưới chân thì ảnh mới chạy. Đầu năm cũng bán trên 2000 chiếc /tháng.
Nhớ lại tình hình đầu năm thế này anh Hải chủ quan là phải. Giờ ảnh lo mà nghĩ cách tiếp thu ý kiến người tiêu dùng.
1. Cách âm kém --> thay tấm ốp tốt hơn. Trong cửa thường sắt xi chứ chả có tấm nào.
2. Nhựa ọp ẹp --> Chọn loại được được 1 chút.
....

Năm ngoái đất đai cất cánh tết nhất dân tình giàu thặc. Số ng giàu đang tăng lên chóng mặt.

• Like
Reactions: DKmarket
Hạng D
29/3/16
1.997
2.642
113
46
Đầu năm giá còn rẻ, con vios đầu năm cũng không có gì! Mình mazda3 làm mưa làm gió rồi tăng thêm 20 củ! Giờ thì thôi, 659 chịu giá này thì vios 606 khuyến mãi 15 chai thì vios cũng đâu có thua, thậm chí vios 7 túi, anh da có 4 túi hà! Loa vios cũng 6 cái, mua cái pioneer gắn vô luôn mới ghê. Mà đầu pioneer ngay nhạc thì cũng được. Chỉ hơn mấy gạt mưa tự động, den tự động, cái phanh tay điện tử.
Phải công nhận toy chơi hiểm gứm!
Thế thì phải cám ơn Mazda nên Toyota mới trang bị mạnh như thế cho các dòng xe ở VN. Dù fan của xe nào, hãng nào thì cũng hoan nghênh cạnh trạnh vì người tiêu dùng chúng ta luôn có lợi.

Hạng F
3/10/15
9.856
12.133
113
Bác Dương giờ có quan tâm đến làm Oto nữa đâu Bác, Bác ấy giờ chơi món BĐS hình như có vẻ vui hơn thì phải.
Người thì bán nhà xong giờ khoái chơi oto.
Còn kẻ bán oto xong giờ lại mê nhà.
Ít lâu sau oto rơi vào tay người khác thì kẻ đang mê nhà lại quay về lo oto và đuổi thằng bán oto qua lo nhà.

• Like
Reactions: Quocdp
Hạng B1
9/7/15
71
119
33
38
Sau khi đi mazda 6 xong thì em ghét mazda6 và ghét lây mazda 3
Đẹp nhưng trường hải lắp toàn đồ lởm
Dvd tàu bấm đau cả tay
Vỏ siêu mỏng, siêu ồn
Chạy mazda 6 khoảng 120km/h bồng bềnh, kéo kính và hạ kính ồn như nhau

Hạng D
14/8/16
1.873
2.267
113
39
Dvd tàu bấm đau cả tay
Vỏ siêu mỏng, siêu ồn
Tớ rút ra kinh nghiệm là có tiền thì chơi model cao cấp nhất, ít xèng chơi pà coi xe ghẻ đi mai mốt có tiền mua model cao cấp. Mua xe lỡ lỡ người khác thì tưởng ngon nhưng đi xe lúc nào cũng bực mình, càm ràm!

• Like
Reactions: zace4000
Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Đầu năm giá còn rẻ, con vios đầu năm cũng không có gì! Mình mazda3 làm mưa làm gió rồi tăng thêm 20 củ! Giờ thì thôi, 659 chịu giá này thì vios 606 khuyến mãi 15 chai thì vios cũng đâu có thua, thậm chí vios 7 túi, anh da có 4 túi hà! Loa vios cũng 6 cái, mua cái pioneer gắn vô luôn mới ghê. Mà đầu pioneer ngay nhạc thì cũng được. Chỉ hơn mấy gạt mưa tự động, den tự động, cái phanh tay điện tử.
Phải công nhận toy chơi hiểm gứm!
Option thì bản mới Vios có thể gần bằng M3 nhưng có 2 cái thua xa lắc đó là nội thất M3 nhìn đẹp hơn hẳn, khung gầm cứng hơn, xác xe nặng hơn nên đi đường trường ngon hơn. Nói thật chứ trong phân khúc C 2 anh Civic và Altis ngon hơn thì mắc vãi đái, 2 em hàn Quốc rẻ hơn nhưng tổng thể không bằng, Cruze thì khỏi bàn, focus trend còn thiếu nhiều opt quá thì M3 dù có chê em nó thế nào thì vẫn là lựa chọn khả dĩ nhất cho các bác vừa tiền.

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Dvd tàu bấm đau cả tay
Vỏ siêu mỏng, siêu ồn
Cái DVD đấy từ lúc mua xe đến giờ em cũng chưa đụng đến nên hàng tàu cũng chả sao, ồn đúng là ồn thiệt nhưng chắc em sức khoẻ tốt nên cũng không thấy mệt gì, M3 em kéo 140 vẫn đầm chắc vãi, túm váy lại là xe em nên em thích, cũng chẳng đứng núi này trông núi nọ chi cho mệt hi

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
xe hạng C bán giá tiệm cận hạng B thì doanh số tốt là đương nhiên, nhưng vẫn có 1 điểm cơn bản là nó giết đúng đứa đàn em Mazda 2 chết quéo quèo queo! :D
Và để cân đối đc lợi nhuận, nhiều đồ chơi, giá bán ra thì đương nhiên trong ruột phải "nêm nếm, xào chẻ" lại 1 chút đồ Haima (lúc trc) bây giờ thì đồ ChangAn :p
Em mở nắp capo lên soi mãi mà món nào cũng Made in Japan, chắc hàng tàu giấu chỗ hiểm hi, nội thất chưa thấy ọp ẹp kêu kiếc gì, dvd nghe nói hàng tàu nhưng em lại không xài, tiếc quá hi, bây giờ có tầm 700 triệu mà thích sedan mới em nghĩ mãi cũng chẳng ra con nào hơn M3, bác có con nào ngon hơn tư vấn em cái. Cảm ơn bác.

Hạng F
22/7/13
8.983
40.281
113
Em mở nắp capo lên soi mãi mà món nào cũng Made in Japan, chắc hàng tàu giấu chỗ hiểm hi, nội thất chưa thấy ọp ẹp kêu kiếc gì, dvd nghe nói hàng tàu nhưng em lại không xài, tiếc quá hi, bây giờ có tầm 700 triệu mà thích sedan mới em nghĩ mãi cũng chẳng ra con nào hơn M3, bác có con nào ngon hơn tư vấn em cái. Cảm ơn bác.
Vui đi bác, tận hưởng thôi và hài lòng cái mình đang có sẽ ổn!
Đồ “đệm trong ruột” thì nhiều, mà đừng dụ khị mình show ra nghe hơm!