Hạng C
25/5/11
921
610
93
Máy hạng B, làm cái vỏ hạng C ráp vào
Trang bị nhiều công nghệ, đáp ứng sự bóng bảy của 1 lớp khách hàng trẻ
Nhiều công nghệ, giá bán hợp lý, đương nhiên phải đặt phụ tùng giá rẻ
Mác Abe, linh kiện chủ yếu Tập, ráp anh Nghẹo
Nhưng phải công nhận, TH đánh đúng nhu cầu của khách hàng nêm ban sốt

Hạng B2
4/10/17
125
58
28
48
Đẹp, cảm giác lái tốt, vào cua ổn định, khá ồn khi vào đường xấu, nội thất đẹp, trể ga kha khá, ngoại thất sang. mình khen nhiều vì đơn giản là vì mình đang chạy M3.
Mấy bác ném em nhẹ nhẹ thôi nhe

• Like
Reactions: zace4000
Hạng D
6/12/14
1.340
1.304
113
Sao e lại không thích con Mazda 3 này nhỉ (?). Lúc nó mới ra, em nhìn nó thấy rất thích, giờ thì lại không thích nữa. Khó hiểu :(
có lẽ lúc xe này mới ra thì bạn chưa đủ tiền mua em nó. Còn bây giờ bạn đã đủ tiền mua BMW hoặc Mer rồi nên thích nữa chi.
Tôi cũng vậy mà. Lúc xưa rất thích Mazda6, thích lắm lắm luôn. Nhưng bây giờ, mặc dù chưa mua Mazda6 nhưng hết thích rồi. Đang chuẩn bị lấy Mer E, hoặc BMW 5

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
có lẽ lúc xe này mới ra thì bạn chưa đủ tiền mua em nó. Còn bây giờ bạn đã đủ tiền mua BMW hoặc Mer rồi nên thích nữa chi.
Tôi cũng vậy mà. Lúc xưa rất thích Mazda6, thích lắm lắm luôn. Nhưng bây giờ, mặc dù chưa mua Mazda6 nhưng hết thích rồi. Đang chuẩn bị lấy Mer E, hoặc BMW 5
Không phải đâu bác, em đang đi Kia Optima thôi. Xe Đức thì em chưa đủ tiền để mua :)

Hạng B2
29/7/09
465
51
28
Đúng là M3 có cái bệnh ồn gầm là "nổi tiếng" nhất, trước đây là cá vàng, NHƯNG chỉ đường nhám thôi các bác, đường êm đi rất phê! Còn về ngoại hình theo em là đẹp nhất phân khúc: nào là "mông cao", "mỏ dài", "chân cao"(nếu bác chọn con 2.0). Muốn bốc bác chọn con 2.0 sẽ khác liền

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Vui đi bác, tận hưởng thôi và hài lòng cái mình đang có sẽ ổn!
Đồ “đệm trong ruột” thì nhiều, mà đừng dụ khị mình show ra nghe hơm!
Đang còn vui thú thì cứ tận hưởng thôi bác ạ, ruột gan em nó thế nào cũng kệ, ung thư nhiều khi cũng năm bảy năm mới chết mà lo gì hehe, mà với tầm 700 thì cũng không nên đòi hỏi nhiều, em mà có dư em lấy Altis rồi.