Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Xin giới thiệu cùng các thành viên 2 mẫu xe mô hình thuộc hàng "Limited" sẽ có mặt trong đêm Gala để đấu giá gây quỹ từ thiện cho đồng bào Miền Trung.

Điểm đặc biệt của 2 chiếc xe Mercedes CLS và Mclaren kích thước 1:18 có chữ ký và câu chúc mừng của ngài Tiến sỹ Udo Loersch, chức vụ̣ Tổng Giám Đốc - Mercedes Việt Nam nhân dịp OS 5 Năm như sau:

"Congratulation www.otosaigon.com 5 Years" và ký tên.

-Mẫu xe Mũi Tên Bạc Mclaren nổi tiếng của Mercedes màu bạc sẽ lên đường bay đến tham dự đêm Gala cùng OS tại Hà Nội.

-Mẫu xe CLS màu đen sang trọng và thể thao sẽ "hết ga" đến Vũng Tàu trong đêm Gala.

Ngoài ra sẽ có thêm một "hàng độc" như 1 đôi giầy Puma Ferrari dành cho đêm đấu giá ở Hà Nội và 1 đôi cho đêm đấu giá ở HCM do bác Puma tài trợ.

BTC hy vọng sẽ nhận được sự đóng góp và nhiệt tình của các thành viên OS!

Last edited by a moderator:
Hạng D
22/11/05
1.037
57
48
RE: Bộ đôi xe Mercedes hàng "Limited" dành cho đấu giá gây quỹ trong đêm Gala!

thế nếu ko tham gia được Gala thì có được đấu giá qua website được không bác?

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

thế nếu ko tham gia được Gala thì có được đấu giá qua website được không bác?

Cũng như các cuộc đấu giá chỉ dành cho khách hàng có mặt:D, và trong buổi đấu giá nếu là khách hàng VIP, họ có thể ở nhà và gửi lệnh đấu giá rất cao.

Cũng có một thành viên không tham dự và vừa nhờ em đấu giá với mức giá 500 USD cho chiếc Mer CLS màu đen! bác nào không tham dự có thể gửi lệnh đấu giá!

Hạng B2
13/4/06
183
0
0

Trích đoạn: vioswhite

hic hic ... làm e hết tham gia từ buớc một luôn .. [&:]
thế bác chịu khó mua hàng die-cast của Maisto hoặc Hot-wheels củng có những mẫu giống vầy, khác biệt lớn nhất là không có chữ ký & kỷ niệm cùng otosaigon thân thuộc...& rẻ được ít nhất củng chừng...$450USD

Hạng B2
23/2/07
374
1
16
53

như như bác thì đâu còn jì ý nghĩa nữa bác . Hàng special thì giá cả phải special chứ ! ;)

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

thế bác chịu khó mua hàng die-cast của Maisto hoặc Hot-wheels củng có những mẫu giống vầy, khác biệt lớn nhất là không có chữ ký & kỷ niệm cùng otosaigon thân thuộc...& rẻ được ít nhất củng chừng...$450USD

Khâm phục bác là người sành điệu về giá trị chơi xe mô hình... :D

Hạng D
22/11/05
1.037
57
48

gửi lệnh giống chơi chứng khoán quá?:D để hôm đó em sẽ gọi mấy bác xem tình hình rồi gửi lệnh, em kết em CLS mầu đen lắm

Hạng B2
26/2/04
481
78
28
40
Somewhere I Belong

Chiếc CLS đẹp thật...[8D]

Hạng B2
18/4/07
286
36
28
38
Kien Giang

Cho em góp ý :
Nên lồng cái mô hình vào khung kính cho nó sang trọng hơn :) , và cũng để bảo quản tốt hơn , hơn nữa , chữ ký và thủ bút của bác TGD Mer VN viết hình như bằng viết lông nên em nghĩ là " sức chịu đựng " không cao với thời gian :D
Rất tiếc em cỏn không thể tham gia buổi đấu giá và cũng không phải là VIP ;) nên không thể sỡ hữu những mô hình cực ý nghĩa này :(:(:(