Hạng D
26/2/20
1.089
1.448
113
45
Bơm này ngang với bơm ở Nguyễn hữu cảnh, mà có khi hơn luôn

• Haha
Reactions: Tran hà
Hạng B1
21/6/20
73
165
33
Miếng đất rộng giá rẻ chỉ bỏ thêm chút tạo cảnh quan thay đổi công năng, nội dung sử dụng giá sẽ tăng rất nhiều. Đối với người nông dân hòn đảo này đi lại khó khăn, trồng cấy ko ăn thua bán rẻ, bà kia mua lại tính làm nhà vườn => lời 20 lần, nhưng người mua tiếp theo 11.5 tỉ mới thực sự có tầm nhìn => chơi hàng độc ( khu riêng, đảo) tỉa tót làm khu du lịch, cắm trại, ăn chơi = giá trị + giá tiền sẽ lên đọt ngay.
Những cái như này với tình hình hiện nay là đầu tư, mấy cái mua lô nền, chung cư đường nhựa đẹp đẽ giờ là giữ tiền trượt giá.
Sao nghe có mùi cà khịa vậy ta? Hay mũi mình có vấn đề? Ý bác là người mua 11,5 tỷ là nhà "đầu tư chiến lược", nguyện đi cùng năm tháng với sản phẩm bđs phải không? Hihi

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
5/3/14
875
1.910
118
Sao nghe có mùi cà khịa vậy ta? Hay mũi mình có vấn đề? Ý bác là người mua 11,5 tỷ là nhà "đầu tư chiến lược", nguyện đi cùng năm tháng với sản phẩm bđs phải không? Hihi

Ko đâu bác, người mua sau 11.5 tỉ/ 10.000 m2 có thể họ nhìn ra tiềm năng cải tạo, thêm giá trị làm được cái gì để có lời hoặc giữ chờ ( có thông tin nội bộ) khu này được nhà nước, tỉnh đầu tư công kết nối hạ tầng sẽ có tăng đột biến.

Hạng B2
28/4/19
395
813
121
33
Ko đâu bác, người mua sau 11.5 tỉ/ 10.000 m2 có thể họ nhìn ra tiềm năng cải tạo, thêm giá trị làm được cái gì để có lời hoặc giữ chờ ( có thông tin nội bộ) khu này được nhà nước, tỉnh đầu tư công kết nối hạ tầng sẽ có tăng đột biến.
Ặc ặc, cải tạo cái mớ đó hết tầm bao nhiêu tiền bác. Mà người mua sau nếu có thông tin nội bộ thì chỉ cần trả cao hơn giá khu vực xung quanh một chút là có khả năng mua đc rồi, nếu vậy thì cả khu vực xung quanh đều lên đều ít nhất 15-17 lần thì miếng đất kia may ra mới được 20 lần :D.
Tầm 3 năm nay em chưa nghe thấy khu nào Nhơn Trạch x 14 x15 lần, chắc tại em thông tin kém. Anh có thể chia sẻ em đc không

• Like
Reactions: Winter-Sonata
Hạng C
5/3/14
875
1.910
118
Ặc ặc, cải tạo cái mớ đó hết tầm bao nhiêu tiền bác. Mà người mua sau nếu có thông tin nội bộ thì chỉ cần trả cao hơn giá khu vực xung quanh một chút là có khả năng mua đc rồi, nếu vậy thì cả khu vực xung quanh đều lên đều ít nhất 15-17 lần thì miếng đất kia may ra mới được 20 lần :D.
Tầm 3 năm nay em chưa nghe thấy khu nào Nhơn Trạch x 14 x15 lần, chắc tại em thông tin kém. Anh có thể chia sẻ em đc không

Kkk đó là e chỉ diễn giải 1 trong nhiều khả năng có thể xảy ra trong bđs, nhơn trạch e ko tìm hiểu chứ chuyện được /mất nhiều lần trong vài năm có ở nhiều nơi.
Trong đầu tư cứ tạm tin ( vì đất diện tích lớn là có thể khi chuyển đổi công năng sử dụng ) là có chuyện lời nhiều lần trong vài năm và mình phải đi tìm những nơi gần được như vậy có khi lại gặp ( e đã thực hiện và hy vọng)