Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
  • Like
Reactions: lucifertr
Hạng B2
8/10/14
240
118
43
em định mua Sonax Tyre Care trên lazada của Nhật Vũ Auto bán mà không biết có phải là hàng chính hãng của Công ty TNHH TM Nhật Vũ DBP bán không vì giá rẻ hơn một số bác bên chợ oto bán nên chưa dám mua. Em thấy hàng vẫn còn nek bác http://www.lazada.vn/sonax-tyre-care-lam-bong-va-bao-ve-lop-xe-306715.html
Bác yên tâm mà mua , e mua tren lazada nhiều rồi , hàng của công ty Nhật Vũ đóng rồi bên lazada vận chuyển thô , có hoá đơn đàng hoàng

• Like
Reactions: lucifertr
Hạng B2
24/9/11
218
62
28
33
TP.HCM
thank bác bác em lên lazada hốt nó đây mà chác em mua Sonax Xtreme Tyre Gloss Gel nghe đồn tốt hơn Sonax Tyre care

Hạng B2
8/10/14
240
118
43
Gel thì chắc gốc dầu, độ bóng cao hơn nhưng bám bụi nhiều hơn. Nhiều người thích vỏ sạch bóng vừa phải nhiều nguời thì thích bóng nhiều hơn nên chọn gel. Còn nữa e thấy gel sài tiết kiệm hơn đó bác. Tuỳ vào mục đích sử dụng của cá nhân mà chọn mua ah

Hạng B2
24/9/11
218
62
28
33
TP.HCM
Cái này e dùng gel của Chemical Guys đây bácView attachment 384344
Gel thì chắc gốc dầu, độ bóng cao hơn nhưng bám bụi nhiều hơn. Nhiều người thích vỏ sạch bóng vừa phải nhiều nguời thì thích bóng nhiều hơn nên chọn gel. Còn nữa e thấy gel sài tiết kiệm hơn đó bác. Tuỳ vào mục đích sử dụng của cá nhân mà chọn mua ah
Chính xác mình vừa tìm hiểu các trang web nước ngoài và biết rằng Gel là [BCOLOR=#ffffff]silicone[/BCOLOR] nên chắc mình xài dạng bọt thôi ^^

• Like
Reactions: leepham9712
Hạng F
26/3/11
6.062
6.736
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Sau khi mua các loại 3M , Wurth, LiQui moly và đạc biêtj sau khi dính xương em Wurth vệ sinh nội thất da con cảmy nhà e bị bạc màu ghế tài , ban đầu nhìn cứ tưởng bị bẩn thực ra là ghế màu kem bạc màu nó ra màu hơi nâu nhẹ cứ tưởng vết bẩn
Qua Sonax DBP được nv bên đó tư vấn và hướng dẫn e đã ngộ ra , Các bác sale làm ăn quảng cáo bậy bạ , làm hư hết xe ng ta, bực mà ngậm bồ hòn ko muốn nói ra ai bán cho e luôn !
Từ nay nhà e dùng sonax , chấm hết

View attachment 340488
Con thiếu chai rửa động cơ nữa bác

Tập Lái
27/3/10
6
1
3
Các bác làm ơn cho E xin lại cái trang bán Sonax của Nhật Vũ với ạ. Tks