Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG
RE: Bô tăng tốc & giảm sóc thể thao ko biết "để" cho ai bây chừ?

Em cũng muốn coi cái po như thế nào mà gọi là tăng tốc ! :D

Hạng B2
28/5/04
181
3
16

Bác xem hộ em xem cái pô có phải đường kính là 6cm ko?(chỗ điểm nối ấy). Còn giảm xóc của bác là hiệu gì, bác cụ tỉ hơn chút nữa được ko, cả giá nữa bác nhé, em chẳng biết 1/2 là gì đâu bác. Hay có cái ảnh thì tốt quá! Em nhận hàng ở HN SG đều được bác ạ

Hạng B1
3/5/06
94
0
0
53

thực tế thì khi mua ng ta bảo là lắp po này tăng được thêm 3 or 4 mã lực
từ hôm thay lại po cũ xe đi yếu hẳn như đi măttít
hinh xe của em đây

Trích đoạn: chain

Hạng B1
3/5/06
94
0
0
53

po xe để em đo đã còn giảm xóc cũng phải chờ em chụp ảnh
còn "rổ giá" thì nếu bác máu bác thích trả bao nhieu cứ hú một câu em dễ tính ấy mà
Trích đoạn: Ali G

Bác xem hộ em xem cái pô có phải đường kính là 6cm ko?(chỗ điểm nối ấy). Còn giảm xóc của bác là hiệu gì, bác cụ tỉ hơn chút nữa được ko, cả giá nữa bác nhé, em chẳng biết 1/2 là gì đâu bác. Hay có cái ảnh thì tốt quá! Em nhận hàng ở HN SG đều được bác ạ

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: vunhat

thực tế thì khi mua ng ta bảo là lắp po này tăng được thêm 3 or 4 mã lực
từ hôm thay lại po cũ xe đi yếu hẳn như đi măttít
hinh xe của em đây

Trích đoạn: chain

Vậy cho em hỏi bác mua ở đâu và ai bảo bác thế, họ có chứng minh được là đúng như vậy?
Bác ngã giá trước đê . Rồi em mới ý kiến được !

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Không cần đo điếc gì đâu bác oi ! nếu xe bác gắn vừa thì những chiếc BMW cùng đời sẽ gắn vừa thôi !
quang trong là bác nào muốn mua thì phải xem coi po này là của hãng nào?
Cho em hỏi po xe của bác có phải stainless steel không vậy bác?
Nếu giống M3 thì 4 họng , mỗi họng 76mm. Còn nếu 2 họng thì 90 mm
Nếu đúng là Remus stainless steel thì có thể công suất sẽ tăng từ 3% đến 5%

Em có cả hình ảnh tạp chí của BMW ở đây. Tất cả đồ chơi luôn. Nhưng em thấy cái po của bác hơi lạ tí

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

chưa chắc Pô xe đã tăng thêm được mã lực đâu pác ah!.pô xe chỉ là phần xả khí thải nếu muốn tăng được mã lực thì` cái này phải liên quan đến máy rồi để lên được thêm 10or50 mã lực thì pác phải làm lại máy và xi lanh, còn hạ gầm mà dùng giảm xóc của xe thể thao hơi cứng cho nên các cụ ngồi cảm thấy mệt mỏi là đúng rồi, còn nếu pác mà cắt giảm xóc nũa thì càng hại đến ti hơn. pác mới chỉ chụp có phần Đít xe còn đằng trước thì sao nhẩy...post nốt cho anh em xem có duyệt được không, để biết mà ngã giá nữa chứ...:D

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Có tăng thêm mã lực nếu bác độ đúng đồ xịn và phải do đúng chuyên gia về cái này làm !
nhưng mà thường nếu bác độ máy xe thì bác sẽ làm hết luôn, Air intake, camshafts,.... thì mới thấy rõ tăng mã lực cũng như công suất máy. Chứ nếu độ có cái po không thì cũng không có tăng tốc gì lắm đâu !

Hạng B1
3/5/06
94
0
0
53

hinh xe của em trước khi thay giảm sóc
Trích đoạn: vutung_com

chưa chắc Pô xe đã tăng thêm được mã lực đâu pác ah!.pô xe chỉ là phần xả khí thải nếu muốn tăng được mã lực thì` cái này phải liên quan đến máy rồi để lên được thêm 10or50 mã lực thì pác phải làm lại máy và xi lanh, còn hạ gầm mà dùng giảm xóc của xe thể thao hơi cứng cho nên các cụ ngồi cảm thấy mệt mỏi là đúng rồi, còn nếu pác mà cắt giảm xóc nũa thì càng hại đến ti hơn. pác mới chỉ chụp có phần Đít xe còn đằng trước thì sao nhẩy...post nốt cho anh em xem có duyệt được không, để biết mà ngã giá nữa chứ...:D

Xe bác độ đẹp ghê,nếu mà bác làm quả hút gió sườn nữa thì hết biết luôn,tuyệt vời!Em kết đôi gương của bác nhất,body kit cũng đẹp và cả xenon nữa,màu bác lấy cũng trẻ trung nữa,nói chung là bác biết độ đấy!:D:D:D