Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Bó thắng sau?

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM
RE: Bó thắng sau?

Ủa xe của Bác Thầy có đề nổ hả hiện đại quá ta :D:D:Dnhưng mà đang nói vụ bó thắng mà ta:D:D:D. Sẵn làm thêm nhát nữa;););)

Hạng B1
26/10/05
83
0
6
44

Trích đoạn: medusa

Vậy là tay hết bó rồi hả Bác, Bác xem sao chứ mỗi cái tháo bánh ra mà cũng mất mấy ngày trong khi hoàn tất chỉ 30p:D:D:D:D.
Hậu tạ nhà Bắp chầu OS cà đê cho E ké với vì cũng ít nhiều liên quan đến E:D:D:D:D
@ bác mê đú : mấy ngày là tại em không rảnh mà bác, bác biết rùi, em đâu có thời gian rảnh đâu. Bửa nào em ghé OS hậu tạ cafê bác cựu hội trưởng thì em sẽ hú bác ra hen.

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Trích đoạn: Bo_Tay
@ bác mê đú : mấy ngày là tại em không rảnh mà bác, bác biết rùi, em đâu có thời gian rảnh đâu. Bửa nào em ghé OS hậu tạ cafê bác cựu hội trưởng thì em sẽ hú bác ra hen.
.
Chầu cà phê này lâu à nghen vì có 3 chủ thể liên quan. Riêng Bác bótay chăm sóc cho vợ còn ít gãnh huống chi là Cà fê . Nhưng thôi cũng phải chờ thôi:D:D:D

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Hồi đó đó, có cái Ford K Transit Taunus 1966 : 4 tam-bua, thắng tay ăn vô 2 bánh trước, he he :D. Quay 180 chắc dễ :D

Hạng C
21/11/03
913
6
18
Hà Nội
Visit Site

Hì, tuần trước em lội nước 3 ngày liền, sau đó lại bỏ xe ở nhà 1 tuần. Tối qua lấy xe chạy thì bị kẹt, may quá nhớ ra bài này, thế là em trèo lên góc bánh bị kẹt nhún 3 phát. Nghe thấy có tiếng "tưng" 1 cái là nhảy xuống lấy tay đẩy xe vô tư.