Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Giống ngày xưa thôi bác em đi ị ko ra nhà cầu toàn cầm cái xẻng ra vườn làm 1 lỗ kèm ít lá chuối khô hay lá cỏ hôi là full bài, có lần tí bị rắn cắn khiếp vcl. Mà rõ ràng bây giờ đi đái ngoài vườn vẫn sướng hơn trong trung tâm thương mại có máy lạnh và nhạc du dương.

ra dầu dây phan thiết đố bác đào được đá không :D

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Nhu cầu: ăn, ngủ, ...ụ, ỉa (đái) là nhu cầu cấp thiết nhất, không giải quyết được nhu cầu này thì đừng nói đến làm chuyện gì khác cao siêu!

• Like
Reactions: Osin and nttanmam
Hạng D
23/4/17
1.227
1.537
113
36
Ko biet có ai dọn dẹp thường xuyên ko ta, nếu ko là bao thúi lun hjx

Hạng B2
3/8/16
425
791
93
Như trạm dừng trên hình hồi Tết xuyên việt đi qua là nó dùng kiểu nhà vệ sinh di động đó, đường vô thì dải đá dăm, vô đó *a đái tốt hơn dùng dọc đường nhiều. Có chỗ rửa tay rửa mặt nữa.
Free hay có phải mua vé theo người gì không anh?
Mà trong hình thì nhìn cái bãi đậu xe có vẻ hơi nhỏ so với nhu cầu dịp lễ, thêm cái kiểu đậu xe không theo logic nào hết thì ... thúi nguyên cái trạm điều có thể đoán được ;)

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
10/6/10
1.413
1.237
113
Ko gì thoải mái bằng ỉa đái kịp thời mà :D :D
Mà ko biết tạm kiểu gì, cũng phải có đường tạm ra vào, làm ko khéo thì tai nạn như chơi

• Like
Tập Lái
1/9/20
44
52
18
30
Có điên mới tự tin bố trí vệ sinh tạm ghê :D
Ai chăm vệ sinh? Để ko, lâu ngày thúi quá dẹp cmnr
Xếp hàng lượt ị, đái, ói? Nôn tức sặc máu

• Like
Hạng B2
8/2/22
331
464
63
Free hay có phải mua vé theo người gì không anh?
Mà trong hình thì nhìn cái bãi đậu xe có vẻ hơi nhỏ so với nhu cầu dịp lễ, thêm cái kiểu đậu xe không theo logic nào hết thì ... thúi nguyên cái trạm điều có thể đoán được ;)
Không tốn phí, cũng không dơ lắm, cơ bản mình đứng giải quyết nên cũng nhanh gọn. Trạm đó thấy ít xe dừng, nhưng nếu nó nằm ở DG-PT-VH-NT thì chắc đông hơn, mà không kẹt được vì ngoải ải đía ra không có dịch vụ gì khác :D :D :D

Hạng B2
8/2/22
331
464
63
Xe điện mà đi ra tới Nha Trang chỉ có khóc , người không có chỗ xả, xe ko có chỗ sạc
Xe xăng khác gì đâu, người cũng cần xả, xe cũng cần đổ xăng, quan trọng là biết tính toán chỗ nào ra-vào.

• Like