Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
@Ngocdds & Tiktak2x: Welcome hai bác, em chưa có hân hạnh giao lưu cũng như gặp 2 bác vì giải vừa roài em bị thương nên không tham gia, ngày mai tay e đã đỡ đau, hy vọng giao lưu cùng các bác.

Hạng B2
5/7/09
173
0
16
44
tiktak2x nói:
JANGDONGGUNR350 nói:
tiktak2x nói:
JANGDONGGUNR350 nói:

chắc "huyền ảo" là 4 bác trong bộ tứ này gặp nhau là xỉn tới bến nên thấy mọi thứ huyền ảo (ý e là mờ mờ ảo ảo...) e nghĩ vậy đúng k các bác???

Bác tiktak nghĩ như vậy cũng đúng nhưng "huyền ảo" của tụi em hiểu theo nhiều nghĩa lắm, để biết thêm chi tiết xin mời các bác gia nhập thành viên thứ 5 của chúng em, điều kiện đơn giản lắm: có cùng 5 sở thích giống với 4 thành viên hiện tại của bộ tứ "huyền ảo" (vì hiện tại 4 thành viên trong bộ tứ của chúng em có ít nhất là 4 sở thích giống nhau rồi...). Có một điều xin bật mí một chút là nếu tất cả các thành viên trong bộ tứ gặp nhau thì chắc chắn sẽ đi thực hiện 1 trong 4 sở thích đó.

hì hì biết gồi sở thích thứ nhất : TENNIS, thứ 2 : BEER, thứ 3 : OTC (không chắc lắm vì trùng với sở thích 1), còn thứ 4 : khỏi nói ai cũng biết giống e hêhêhê!!! Nếu đoán trúng nhớ thưởng nhé!
Em thành thật thông báo với bác là chỉ đoán đúng 1 sở thích chung của bộ tứ tụi em thui, welcome bác ngày mai lên sân LA giao lưu với tụi em

nguyenhanhvu nói:
Trời, party từ 2:30 chiều hả bác Jangdonggun? Hoàng tráng quá!
welcome bác ngày mai đến giao lưu với các AE sân LA

culanhotmit nói:
kakaka, em lăn ra đất rồi. Để mai lên sân vừa tham chiến vừa giao lưu, vừa giao... hết xác cho hốt luôn.
welcome bác ngày mai đến giao lưu với AE sân LA

Anh ơi! Vậy các bác trong bộ tứ, có bác nào thích cartoon ko anh? Cho em gia nhập với!!!
điều kiện gia nhập là cùng có 5 sở thích giống nhau (nhớ rằng 5 sở thích đó 4 thành viên còn lại cũng phải đều thích) luôn luôn welcome thành viên thứ 5

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
48
architecthcm nói:
@Ngocdds & Tiktak2x: Welcome hai bác, em chưa có hân hạnh giao lưu cũng như gặp 2 bác vì giải vừa roài em bị thương nên không tham gia, ngày mai tay e đã đỡ đau, hy vọng giao lưu cùng các bác.
E biết mờ !!! ... bác OB thấy tụi mình nghĩ giống nhau hông !! :D:D
@Bác Chuột : tiệc nhỏ thôi bác !! nên mời mọi người trước 1 tháng, tới bữa đó mọi người quên mất là vừa .... :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/12/07
440
7
18
54
Ngày mai trời mưa khỏi đánh tennis, mình nhập tiệc từ 9h sáng đến 3h chiềi lun hén!:D

Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO
Mai e đăng ký làm phó nhòm tiếp... chắc ra khoảng 11h mai sáng e đi công chuyện chút..

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!
Hắt xì ...

Ko biết mai có rảnh ko nữa? Thấy các bác vui quá, chắc phải cố gắng thu xếp thời gian để ra giao lưu "các cái" với các bác.

Hạng B2
15/8/07
453
13
18
51
architecthcm nói:

Hôm nay đã sắp xếp mọi thứ để giao lưu với các bác ai chít em, nhưng giờ chót lại kẹt khách. sory và hẹn bác lần sau nhe. Rgs.

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
Tiệc hôm nay ấm cúng và vui lắm các bác ạ! Tiếc là thiếu bác ngocdds, bác SonLA!