Hạng B2
19/1/08
185
1
16
Đà Nẵng
lamborghini_anhha nói:
@chanstai+các bác đà nẵng:sắp đến bão siêu xe vào ĐN mình em muốn hội ngộ các anh em ĐN mình lại làm 1 hộ để giao lưu các bác thế nào,chứ chi hội OSĐN em thấy các bác ko tham,vì nhiều vấn đề các bác còn ngại nên em muốn lập cái hội ngang ngang tuổi để giao lưu cho vui các bác thấy thế nào
ngang tuổi là từ bao nhiêu đến bao nhiêu bác

Hạng B2
11/7/08
370
0
0
Đà Nẵng
Lúc chiều thấy xe đậu ở indochina đó mấy Bác và mấy hôm trước thì đi rước chiếc roll royce về nhà rồi đó mấy Bác, RR màu vàng gold ở trên thì màu tím

Hạng B2
12/10/09
167
0
0
coconhi nói:
Lúc chiều thấy xe đậu ở indochina đó mấy Bác và mấy hôm trước thì đi rước chiếc roll royce về nhà rồi đó mấy Bác, RR màu vàng gold ở trên thì màu tím

Tin RR cùng chuồn với bò này biết lâu rồi bác ơi :))

Hạng B2
16/6/08
388
7
18
35
da nang
otosaigon.com
tuanfashion nói:
lamborghini_anhha nói:
@chanstai+các bác đà nẵng:sắp đến bão siêu xe vào ĐN mình em muốn hội ngộ các anh em ĐN mình lại làm 1 hộ để giao lưu các bác thế nào,chứ chi hội OSĐN em thấy các bác ko tham,vì nhiều vấn đề các bác còn ngại nên em muốn lập cái hội ngang ngang tuổi để giao lưu cho vui các bác thấy thế nào
ngang tuổi là từ bao nhiêu đến bao nhiêu bác

dạ thưa bác em nói lứa tuổi ở đây là 8x và 9x nếu các bác đồng ý thì em xin lập thớt để có chổ cho anh em chúng ta ngồi lại off 1 buổi cho vui
ý kiên của các bác thế nào
@coconhi: anh đang ở đâu vậy ĐN hay là ở MẼO vậy