Tư Vấn Chia Sẻ Boc da volang

Tập Lái
25/4/09
1
0
0
Ban boc da vo lang lam gi cho mat thoi gian, ra ADV mua do may san choang vo, VN chua co nguoi tho thu cong nao may da boc vo lang ca.

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC
voquang nói:
Ban boc da vo lang lam gi cho mat thoi gian, ra ADV mua do may san choang vo, VN chua co nguoi tho thu cong nao may da boc vo lang ca.

Bác khg type tiếng Việt đàng hoàng mà còn phát biểu linh tinh quá, sao bác biết chưa có ai làm. Bác vui lòng sửa lại tiếng Việt có dấu nhé.

Hạng B1
10/1/09
83
52
18
Bác phongvu279 ra đường Hồ Hảo Hớn Q1 tiệm Da Trung có bọc vô lăng, mình vừa bọc ở đó xong, nhưng bác phải tháo cái vô lăng đem đến đó.

Last edited by a moderator:
Chaøo baùc M_corolla cho em hoûi laø baùc tính boïc da voâlaêng + oáp goã luoân k,baùc boïc cho xe gì.hoâm tröôùc em coù hoûi boïc da + oáp goã cho Innova thì hoï noùi 800k laøm trong 1 ngaøy laø laáy neáu caàn thì baùc replay em ñi check laïi cho baùc,taïi e cuõng ñang muoán laøm,neân coù ai laøm thì laøm chung luoân coi giaù caû coù dc discount xu naøo hem…

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
voquang nói:

bác cho em hỏi là bác dựa vào đâu mà bác nói là việt nam mình chưa ai bọc da vô lăng được vậy bác ? bác cần bao nhiêu người em có thể chỉ cho bác nhé .

Hạng B1
6/4/09
56
1
0
35
phongvu279 nói:
Bac Tám ơi, Em vừa tâu con VIOS , Nhờ Bác Bọc dùm volanglai nhé.
Có cần đem xe ra không Bác Tám.

xe bác có bọc lại ghế da ko . nếu có mang ra em làm rồi bọc lại vô lăng 1 thể cho bác .

Hạng B1
6/4/09
56
1
0
35
voquang nói:

ông có bao nhiêu cái xe cần boc lại vô lăng mang ra đây tôi làm cho . đừng có nói vớ vẩn . đã viết ko co dấu phát ngôn tùm lum . nếu ko bọc được da vô lăng tôi ko còn mở tiệm đến bây giờ .

• Like
Reactions: Focus 1.8 MT
Hạng D
28/2/09
2.217
28
48
hocmon
voquang nói:

bác này chắc là maika ở trên trời mới rơi xuống đây kekeke..........