Hạng D
23/4/17
1.225
1.534
113
35
bữa ghé đây xem chiec accent 2018, bị đội gia hơn 20tr, bỏ qua chỗ khác luon :v

Tập Lái
18/6/13
2
1
3
Né xa Huyndai Trường Chinh nha các bác, em mới đem xe đến sửa chữa bảo dưỡng >>> Kết quả tiền mất tật mang, chỉ nói gọn 1 câu như sau: Thợ thầy lóc cóc, tay nghề cực kém; Cố vấn dịch vụ thì làm ăn quan liêu, vô trách nhiệm, mịa đi sửa chữa đem tiền, đem công việc đến cho nó mà làm như mình đi xin xỏ.
>> Lúc trước đi Toy thấy dịch vụ ok bao nhiêu thì giờ gặp thằng Huyndai cờ hó này mà tức, bởi vậy Huyndai không khá nổi là vậy.

• Like
Reactions: hyundaithao
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Né xa Huyndai Trường Chinh nha các bác, em mới đem xe đến sửa chữa bảo dưỡng >>> Kết quả tiền mất tật mang, chỉ nói gọn 1 câu như sau: Thợ thầy lóc cóc, tay nghề cực kém; Cố vấn dịch vụ thì làm ăn quan liêu, vô trách nhiệm, mịa đi sửa chữa đem tiền, đem công việc đến cho nó mà làm như mình đi xin xỏ.
gần đó bác qua Hyundai Ngọc An em thấy ok đó bác

Hạng B1
13/11/16
80
54
8
34
khi nào dân mình xem chiếc xe oto là một thứ gì đó bình thường thì câu chuyện như chủ thớt mới có hồi kết

• Like
Reactions: hyundaithao
Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
khi nào dân mình xem chiếc xe oto là một thứ gì đó bình thường thì câu chuyện như chủ thớt mới có hồi kết
chuẩn bác....qua đó ghé Hyundai Ngọc An em thấy an tâm hơn ạ....sẽ chia , thời buổi giờ alo cái đem xe tận nơi cho khõe ấy chứ