Hạng D
25/10/07
1.314
6.155
113
Lại nhớ quả sốt rồi, đất 47 năm ,20.000m2 còn 120 tị.
Rẻ quá anh nào xúc đi

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng F
3/10/15
9.818
12.061
113
Chắc ít cũng phải 2024, 25 mới rõ ràng được. Bây h các anh tư bản đang đợi VN mình xử lý cái Thuế tối thiểu OECD như nào thì mới đầu tư đc.
Mong là làm nhanh còn khôi phục đầu tư với sx, BĐS với SCB mới ngủ lâm sàn mà SG đã báo cáo GDP toang cmn bu em luôn rồi. Ko làm nhanh vụ ưu đãi Sx thì lại bị sa lầy bẫy trung bình.
Toang con mẹ nó bu em rồi chứ gì nữa.
Rồi hút vốn FDI được bao nhiêu khi khắp thế giới hay trong khu vực còn chưa làm lại các đối thủ sừng sỏ như Cam, Lào, Indo

• Like
Reactions: peterpeter
Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Toang con mẹ nó bu em rồi chứ gì nữa.
Rồi hút vốn FDI được bao nhiêu khi khắp thế giới hay trong khu vực còn chưa làm lại các đối thủ sừng sỏ như Cam, Lào, Indo
Em vẫn thấy FDI 10 năm tới VN vẫn top ĐNA thôi. Chỉ là các điểm nóng BĐS, SG rồi Bắc Ninh, các chuyên gia tạo sóng rút hết thì cũng tụt hết cả quần.
Năm nay như SG tăng trưởng thấp cũng một phần vì sóng gió BĐS năm ngoái quá cao, thu ngân sách tiền ko kịp đếm, năm nay bình thường tự nhiên lại thành khó thôi.
Năm ngoái đã thừa một đống tiền, đầu năm nay SG lại báo cáo giải ngân chậm, rồi hậu quả GDP tăng chậm, rồi lại đè nhau ra kỉ luật hết một lượt.

• Like
Reactions: Perenco