Hạng B2
26/7/16
378
653
93
Em có nghe qua thằng này, dự án đó cũng đẹp, Khang Điền em cũng nghe nhiều nhưng mà đầu tư lâu mới có sổ. Giờ mấy thằng lớn cũng đang bị đập quá trời mà dự án bự quá nên hơi lâu
Có sổ rồi bác, bên Jamila mới giao nhà mà h đã có sổ rồi.
Nếu đầu tư thì cứ nhận nhà mình bán thôi bác. KĐ được cái làm giá tốt, mở bán tầm 3 đợt - mỗi đợt tăng tầm 5%-7%. Nên đợt đầu dễ ra hàng

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Athur1102
Tập Lái
16/8/18
35
3
3
31
Dạ có lẽ bác thuộc số ít công nhân có tài, có tầm nhìn và gặp đúng thời điểm. Còn về đa số thì hiện tại thu nhập số đông công nhân ko thể mua nổi nhà đất ở TP và các tỉnh lân cận
Kaka, Em cũng góp theo mấy ông anh thôi bác ơi...

Tập Lái
16/8/18
35
3
3
31
Có sổ rồi bác, bên Jamila mới giao nhà mà h đã có sổ rồi.
Nếu đầu tư thì cứ nhận nhà mình bán thôi bác. KĐ được cái làm giá tốt, mở bán tầm 3 đợt - mỗi đợt tăng tầm 5%-7%. Nên đợt đầu dễ ra hàng
bác gửi em xem với, trc giờ em hay bỏ vào đất, thực sự thì giá này hơi nặng với em nhưng cứ thử tham khảo xem

Hạng B2
26/7/16
378
653
93
bác gửi em xem với, trc giờ em hay bỏ vào đất, thực sự thì giá này hơi nặng với em nhưng cứ thử tham khảo xem
Bối Cảnh Thị Trường Giờ Nên Đầu Tư Ở Đâu?

Em gửi bác.
Ngày mai bắt đầu ráp căn cho đợt 1.
Discount : 2% trong ngày mở bán.
20/10 bung lụa round 1 nhé bác

• Like
Tập Lái
11/7/18
35
15
8
34
Tại em đang làm công nhân nè bác, lúc trước cũng đầu tư cũng kiếm đc ít, giờ cũng có tầm 1 tỏi, mà giờ thấy giá cũng cao mà thị trường cũng chững chững, chưa biết sao, để tiền vậy thì không ổn
1 tỏi đổ lại bác đầu tư đất Củ chi này. Sổ hồng riêng, full thổ cư. Bác qua đây nghía xem ạ :

• Like
Tập Lái
16/8/18
35
3
3
31
Các bác gửi hàng lên có thể cho em biết tiềm năng nơi đó được không ạ. Pháp lý thì hàng đầu rồi nhưng mà sinh lời với khả năng có bán đc sớm không ạ?