Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
9/9/09
2.311
64
48
51
Saigon
bây giờ xu thế sử dụng thay đổi nhiều ! tắm đứng có thể lắp vòi masage, nếu lắp bồn tắm nằm thì làm luôn 1 bộ masage và máy bơm nữa là hợp thời ... kèm xông hơi nữa là đủ bộ khỏi đi ra tiệm ? Mà nghĩ lại cũng tội cái bồn tắm này ... quá thời rùi hay sao ấy !

Hạng D
30/5/12
2.632
5.811
113
Em ơi Sài Gòn phố
danacons nói:
bây giờ xu thế sử dụng thay đổi nhiều ! tắm đứng có thể lắp vòi masage, nếu lắp bồn tắm nằm thì làm luôn 1 bộ masage và máy bơm nữa là hợp thời ... kèm xông hơi nữa là đủ bộ khỏi đi ra tiệm ? Mà nghĩ lại cũng tội cái bồn tắm này ... quá thời rùi hay sao ấy !

Có bồn nằm mà mãi ko sử dụng, giờ muốn chế thêm mấy bộ massage kiểu Jackuzi được ko mấy bác

Hạng B2
8/2/12
229
891
103
ngo_anhvu2000 nói:
Nhà em có 1 cái bồn, chỉ vào bem chung với gấu 1 lần lúc mới dọn về ở rồi dùng để đứng tắm đến giờ
Y chang em, 1lần lúc mới có, giờ toàn xả nước cho thằng ku nó bơi, hoặc vất đồ dơ vô

Tập Lái
21/5/13
3
0
0
mẹ chồng em cũng mới gắn một cái, bà thích nằm để thư giãn với lại để cho cháu cưng vô đó quậy nhưng không biết được bao lâu đây. Vì thế nào bà cũng ngán tiền nước thôi.

Hạng D
13/8/07
1.545
3.431
113
bamebin nói:
Nhà em chỉ tòan mấy đứa nhỏ vầy nước.
nhớ cẩn thận nha bác, về mặt an toàn cho trẻ em thì bồn này xếp vào loại nguy hiểm ash:
nguy hiểm trơn trượt
nguy hiểm mức nước làm ngạt

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
haobui nói:
E thấy người già thì dùng bồn tắm đứng và có cái ghế ngồi dựa là an toàn nhất . Chứ bồn tắm nằm chờ nước đầy thì cũng hơi phiu .
ý là người già hay ngâm nước nóng cho đở nhức mình nên làm bồn thôi. Còn ta81mt hì đứng cho khoẻ

Hạng B1
24/1/13
91
2
0
Người già cần ngâm thuốc bắc.
Gái trẻ thì ngâm sữa tươi.
Trẻ con thì tắm trong đó nó ngồi yên.
Trai sung thì thích tù ti tú tí :D

Em thì thích cái bồn tắm chân quặp để giữa nhà thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.