Hạng B2
13/8/14
267
240
43
47
Xe e 01 cầu những chỗ này chết hết. Nên e chọn đường khác :D
Clip này xem là biết PR cho Chervolet nhưng dìm Toy ko dc vì ko ai tin nên tội a Mit. Chỉ cần nhìn lúc lầy bánh trước ko quay là biết nó để 01 cầu cho kẹt. Sau đó thằng tài hỏi thằng quay clip: "Quay xong chưa"
"Xong rồi"
Gài cầu phọt phát qua luôn

Đề bài của clip: "Tao ko chơi lại dc thằng Fortuner mày dìm chết thằng PS cho tao"
Mịa chỗ vượt dốc cũng vậy, ý c nhíp nà ps tau để 1 cầu chấp 2 thèng bay 2 cầu nhuông đó( dù là thua ).
Haizz cơ mà cũng lùa đc kha khá gà các bác nhẩy?!

Hạng D
30/11/10
3.971
56.752
113
Chính vậy đừng tin quảng cáo bác ợ! Bên box kia quảng cáo chiếc Triton hết sức mạnh mẽ, có khả năng chạy ào ào trên bãi biển, drift bụi cát mịu mù! Cái đó thì sedan làm cũng được, nói gì đến 2 cầu hay bán tải?! :D
Mịa chỗ vượt dốc cũng vậy, ý c nhíp nà ps tau để 1 cầu chấp 2 thèng bay 2 cầu nhuông đó( dù là thua ).
Haizz cơ mà cũng lùa đc kha khá gà các bác nhẩy?!

Hạng D
30/11/10
3.971
56.752
113
Quảng cáo nói láo ăn tiền, mấy cái clip dàn dựng của VN cũng vậy. Tóm lại đừng tin vào quảng cáo! :D
Clip này nói lên điều gì? Mình chỉ thấy nó tự hạ thấp thương hiệu chả mấy ai quan tâm của nó " Che…" àh

• Like
Reactions: caheo
Hạng B2
4/9/14
410
432
63
Để vài bữa nữa mình post bảo trì 40k của Toy để các Mitter xem và té ngửa nhé. Chắc bài bác Lã và bài mình sẽ bị delete sớm.

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng C
6/5/13
883
203
43
OS offroad em thấy có PS. Chưa thấy 2 thằng kia.
Xe lật nằm đường ở VN cả chục chiếc toàn For.

1 thằng chạy đầy ngoài đường, 1 thằng thỉnh thoảng thấy được 1 chiếc. So sánh thật khập khiễng.