Hạng B2
6/12/13
161
142
63
Em chiều thứ 4 nhóe . Àh, em có đứa em gái đang tập để đánh giải các CLB Thành phố, Bác cho đánh chung hem ?
Em gái bác trình cao rồi. Nếu đc thì nên tham gia 1 vài buổi T4, em gởi gắm. Sau đó chyển sang 3,5,7 có nhiều cao thủ để cọ xát. 3,5 7 thì có nhiều cao thủ nữ sẽ dễ hòa đồng và tập luyện.

Hạng B2
6/12/13
161
142
63
Tin mới nhận, chiều nay Ha Sonata sẽ trổ tài cùng Ae. Bác nào rảnh ghé qua CLB trường Nguyễn Thị Diệu cổ vũ cho bác Ha nhé!

Hạng D
23/12/10
2.789
26.206
113
Em chiều thứ 4 nhóe . Àh, em có đứa em gái đang tập để đánh giải các CLB Thành phố, Bác cho đánh chung hem ?
Em gái bác thì tụi em chưa đủ trình để tập luyện chung đâu, phải có cao thủ để oánh chung mới lên được. Any way, nếu em gái bác thích giao lưu thì đến đánh chơi cho vui thôi..

Hạng B2
6/12/13
161
142
63
OK, thanks Bác. Vậy chiều nay em kêu nó đi.
Vâng.
Trước mắt là vậy. Sau đó sẽ ghé qua CLB Hoàng Hoa Thám rồi lên D3 (Văn Thánh).
Bên Nguyễn Thị Diệu có 1 thằng bé mới lớp 6 (năm nay lớp 7) là đệ tử của Vinh đầu bò, nó oánh cũng thần sầu luôn. Cũng nằm trong đội tuyển Tp ớ quận BT đó. Thằng nhỏ đó chấp em 4 quả, oánh đóe lại nó mới đao.

Hạng B2
6/12/13
161
142
63
Ặc, nó tập để đi đánh giải các CLB cho vui thôi mà Bác, chứ có phải là nhà vô địch giải đâu.
Bác hiểu nhầm ý bác KevinLe rồi!
Tuổi trẻ thì ko nhường ai cả. Tập luyện đơn thuần thì khó mà tìm ra yếu điểm cá nhân. Chỉ khi vào thi đầu thì oánh hết mình lúc đó mới lộ ra yếu điểm vài vai trò của người HLV mới thực sự thể hiện lúc này. Vấn đề làm đam mê và trọng tâm môn thể thao mình đang theo.
Đừng đặt nặng chuyện thắng thua. Hãy để bé thể hiện và khẳng định mình. (Em nói theo tây lông) :D

Hạng D
23/12/10
2.789
26.206
113
Ặc, nó tập để đi đánh giải các CLB cho vui thôi mà Bác, chứ có phải là nhà vô địch giải đâu.
Em chỉ nghe giải CLB thì biết ít nhất trình em gái bác phải từ B2 trở lên ( em chưa nói tới A ), mà ở trình đó thì dân nghiệp dư oánh chủ yếu đổ mồ hôi như tụi em thì chưa đủ đẳng để em gái bác có thể nhận ra ưu khuyết điểm khi đánh chung, thêm nữa là không thể lên tay được khi đánh chung với tụi em, vì vậy em mới nói là em gái bác cần có những người trình độ cao hơn để tập luyện chung. Đến chơi với tụi em thì trên tinh thần giao lưu mở, đánh đổ mồi hôi là chính thôi.
Đến chơi là vui rồi, em cũng mong gặp được vợ chồng em gái bác

Hạng D
23/12/10
2.789
26.206
113
Bác ở Đà Lạt có khi lại biết em gái em, nó cũng hay lên Đà Lạt đấu. Tụi em dân Buôn Ma Thuột, em gái em là đương kim vô địch tỉnh Đak Lak mười mấy năm. Nhưng phong trào trên đó yếu lắm, xuống Sài Gòn nó đánh cấp quận thua lên thua xuống, phần thì còn phải đi làm nên ko có tập thường xuyên.

Còn em thì ăn theo thôi, em chỉ biết dợt banh cho ra mồ hôi chứ không biết thi đấu.
Daklak có cặp Tùng- Thư oánh rất tốt, trình hạng A