Hạng D
23/12/10
2.789
25.998
113
Tôi đang đi Vũng Tàu giao lưu, chiều chủ nhật này có thể chơi sớm ở CLB Hồ Ngọc Thuận do gần chỗ ở, thời gian hơi eo hẹp :(
CN thì em chỉ tập bên HNT buổi sáng
Bên HNT chỉ huấn luyện chứ khg có chổ giao lưu. A đi sớm hơn đc thì qua Nguyễn Tri Phương hoăck clb nào gần đó

• Like
Reactions: TaxiDriver
Hạng B2
18/9/17
166
66
38
49
CN thì em chỉ tập bên HNT buổi sáng
Bên HNT chỉ huấn luyện chứ khg có chổ giao lưu. A đi sớm hơn đc thì qua Nguyễn Tri Phương hoăck clb nào gần đó
Ở đây thì chỗ nào gần anh.

Bóng bàn và niềm đam mê

Hạng D
23/12/10
2.789
25.998
113
Ở đây thì chỗ nào gần anh.

View attachment 2148299
khu này thì chỉ có clb 169 Lê Hồng Phong hoặc Nguyễn Tri Phương nhưng em chưa tới lần nào.
đi xa xíu thì có clb trường Nguyễn Du nằm trên đường Thành Thái nối dài, chổ này thì mấy năm rồi em chưa tới
Hiện em đang chơi ở CLB Nguyễn Phúc , quận Bình Thạnh
Sáng Chủ Nhật nhóc em tập ở trung tâm của Hồ Ngọc Thuận, nếu bác đi buổi sáng hoặc trưa thì càng tốt, em chở nhóc đi tập về rồi ghé luôn

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: TaxiDriver
Hạng B2
18/9/17
166
66
38
49
khu này thì chỉ có clb 169 Lê Hồng Phong hoặc Nguyễn Tri Phương nhưng em chưa tới lần nào.
đi xa xíu thì có clb trường Nguyễn Du nằm trên đường Thành Thái nối dài, chổ này thì mấy năm rồi em chưa tới
Hiện em đang chơi ở CLB Nguyễn Phúc , quận Bình Thạnh
Sáng Chủ Nhật nhóc em tập ở trung tâm của Hồ Ngọc Thuận, nếu bác đi buổi sáng hoặc trưa thì càng tốt, em chở nhóc đi tập về rồi ghé luôn
Đang dịch bệnh nên né, lang thang chụp vài pô rồi về

Bóng bàn và niềm đam mê

• Like
Reactions: Kelvin Le
Hạng B2
11/12/07
405
11.971
93
Đẹp:
Đẹp

• Like