Hạng B2
19/2/20
484
476
63
Chính xác. 10 năm truoc giảm 25 den 35 là maxx. Còn lại chủ nhà ngưng bán hết vì giá down trend. Mà có mấy ông hồi xưa trên 10 năm mua bằng cây vàng nhà q1. Giờ tính tiến quy ra vàng thì cũng y chăng ...
Cách đây tầm chục năm toàn mua nhà bằng vàng ^^

• Like
Reactions: Tran hà
Tập Lái
Nếu theo như kịch bản đã định sẵn thì sớm nhất là 1 tuần, trễ lắm là 4 tuần..... Bây giờ tiền mặt là vua , không quẹo không lựa, nằm yên kiên nhẫn đợi chờ.....

Dự đoán của bác này đang có vẻ đúng, tới 11:30 trưa nay ck đã giảm 74 điểm rồi, ko biết 1 tuần và 4 tuần nữa sẽ....

• Like
Reactions: Ronaldebo
Hạng D
26/1/11
1.176
1.226
113
bạn em ló có cái kiot nhỏ xíu ở quận 1 kế bên cái khách sạn to chà bá lửa của......anh trai Hàn quốc. ló kêu bán 500tr/m.

cái kiot đó = cái restroom nhà em chắc tầm 8m2 :rolleyes:, trung bình mỗi tháng khai thác khoãng 100 củ nhờ buôn bán lặt vặt cafe thức ăn này nọ

cụ nào giữ tiền ở bank thì rút ra mua triump, vàng, đất mà bảo toàn vốn đi nhé. như case này thì đắng hơn thuốc trừ sâu ở cái xứ thiên đường này https://thanhnien.vn/thoi-su/khi-dai-gia-tro-thanh-dan-oan-1331928.html

ko biết chục năm nữa ló trả lại mấy chục tỏi còn mua được bao nhiu obama hay nhiu m2 ? nữa :confused:

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: QT75
Hạng D
24/10/15
3.608
2.482
113
33
bạn em ló có cái kiot nhỏ xíu ở quận 1 kế bên cái khách sạn to chà bá lửa của......anh trai Hàn quốc. ló kêu bán 500tr/m.

cái kiot đó = cái restroom nhà em chắc tầm 8m2 :rolleyes:, trung bình mỗi tháng khai thác khoãng 100 củ nhờ buôn bán lặt vặt cafe thức ăn này nọ

cụ nào giữ tiền ở bank thì rút ra mua triump, vàng, đất mà bảo toàn vốn đi nhé. như case này thì đắng hơn thuốc trừ sâu ở cái xứ thiên đường này https://thanhnien.vn/thoi-su/khi-dai-gia-tro-thanh-dan-oan-1331928.html

ko biết chục năm nữa ló trả lại mấy chục tỏi còn mua được bao nhiu obama hay nhiu m2 ? nữa :confused:
Ở xứ này nó khổ thế đấy

Hạng C
7/10/19
543
912
93
38

vl chuyện như đùa
Nhân viên nó làm sai nó đổ hết lên nhân viên. Còn thằng ngân hàng thì ko chịu trách nhiệm gì. :|
Vậy ngân hàng có chức năng gì.

Tập Lái
7/10/19
31
36
18
Gần đủ thì vay hốt đi bác nếu mua ở. Mình ko phải cò lái ko có ý định kích ai mua đi với moi giá ko thì nó tăng. Đất trung tâm cũ đã lên cỡ này thì đứng cứng ngắc rồi muốn ra dc phải down tầm 10%. Còn bên tpTĐ thì giá mới lên thiên đàng gần đây. Ai nắm trước thì ăn tết vui vẻ; vào sau lúc cái gì cũng up up mới thật sự lo. Ít tiền quá thì choi vai miếng tỉnh giá tri nhỏ để đỡ thòng tim nếu có biến. Coin chứng bác biết thì cũng thử chơi cho biết 1 ít rồi rút sớm truoc thang 11 năm nay cũng có thể mang loi ít. Chúc bác co quyết định để tiền đẻ ra tiền. Cuối cùng vào cái gì cũng phải tính đuong đến đuong lui cầm dc tiền về nhé bác.

Vì sao lại mốc tháng 11 vậy bác ơi?

Hạng D
24/10/15
3.608
2.482
113
33
Tối qua thời sự VTV 19h có đưa tin nói Phú Quốc sẽ ngang tầm Singapore!!! Truyền thông chính thống nói, các bác cứ lo kk