Hạng C
3/6/16
707
1.281
93
Đà Nẵng thì có thể hơi ngộp, chứ ông nào lên đây hô Nha Trang đang ngộp bds thì chắc ông này đang ngộp... đá. Ngộp mà thằng bạn tôi cò đất Nha Trang cả tháng nay chốt hàng lia lịa. Nội tiền hoa hồng tháng rồi đủ cho nó đập hộp một con Cerato. Moẹ cái bọn ngộp ngu, ngộp mà để cò nó ăn lở ăn trốc :mad:

• Haha
Reactions: gilmis
Hạng D
18/5/18
1.347
2.290
113
Đà Nẵng thì có thể hơi ngộp, chứ ông nào lên đây hô Nha Trang đang ngộp bds thì chắc ông này đang ngộp... đá. Ngộp mà thằng bạn tôi cò đất Nha Trang cả tháng nay chốt hàng lia lịa. Nội tiền hoa hồng tháng rồi đủ cho nó đập hộp một con Cerato. Moẹ cái bọn ngộp ngu, ngộp mà để cò nó ăn lở ăn trốc :mad:
Bởi thế tôi mới nói thằng @cusun là thứ ăn tục nói phét. Đầu th3 khi dịch Covit bùng phát nó lên OS lập hàng đống topic dự đoán cuối năm nay thị trường bds xập Vnindex về ngưỡng 500 ngân hàng phá sản này nọ. Đúng là thứ rác rưởi

Hạng B2
12/10/16
113
3.456
94
43
Kỳ ta. Bạn em ở Nha Trang than ngắn than dài 9 tháng nay ko bán dc hàng.. Anh inbox cho e zalo bạn cò này để e kết nối cho bạn e với.

• Haha
Reactions: gilmis