Hạng D
10/12/14
1.379
4.083
113
Thành phố Hồ Chí Minh
Xe em mua chưa được một năm mà Quang Tèo 2 lần rồi. Đang chờ hàng về để lên thay. May là có bảo hiểm nên được thay mỡi hoàn toàn chứ ko thì uống thuốc đắng.
Triệu chứng là chạy một thời gian là mắt em nó mờ dần rồi đui hẳn. Thỉng thoảng chạy ngoài đường em cũng gặp vài con CRV bị lỗi như vậy.
Chẳng lẽ Honda danh tiếng thế mà đồ dỏm vậy sao ?

Hạng D
10/12/14
1.379
4.083
113
Thành phố Hồ Chí Minh
Xe em còn bảo hiểm nên hãng thay mới ko phải trả đồng nào, nhưng nếu hđ bảo hiểm hết hạn mà vẫn Tèo thì phải tốn chừng 15 trẹo đó bác. Vấn đề em đang lo là cái đèn led của Honda nó dỏm quá.

Tập Lái
17/4/17
24
11
3
35
Xe em còn bảo hiểm nên hãng thay mới ko phải trả đồng nào, nhưng nếu hđ bảo hiểm hết hạn mà vẫn Tèo thì phải tốn chừng 15 trẹo đó bác. Vấn đề em đang lo là cái đèn led của Honda nó dỏm quá.
Bảo hành chứ cụ, sao lại là bảo hiểm ạ?
Accord 2017 của ông già em, led ban ngày cũng hỏng 1 nửa, còn sáng có 1 nửa thôi, lại hỏng đều 2 bên đèn chứ. Buồn cười thế, may mà vẫn còn bảo hành. Nhưng bận quá em chưa mang ra kiểm tra được.

Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Accord 2017 của ông già em, led ban ngày cũng hỏng 1 nửa, còn sáng có 1 nửa thôi, lại hỏng đều 2 bên đèn chứ. Buồn cười thế, may mà vẫn còn bảo hành. Nhưng bận quá em chưa mang ra kiểm tra được.
Bệnh chung của Accord hả ta? Hàng nhập Thái mà sao bèo vậy

Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
Đúng là Bảo Hành bác nhể. 3 năm mà.
Accord nhập Thái mà "dỏm" thế sao, đời 14-15 bị lỗi điện đang triệu hồi , 16-17 bị lỗi Led daylight. Nghe hơi sợ :(
Mấy em này ít review ghê luôn, thấy ít chạy ngoài đường.

• Like
Reactions: thaihutvn
Hạng D
10/12/14
1.379
4.083
113
Thành phố Hồ Chí Minh
Sorry cụ. Bảo hành cụ ạ. Em quên.
Xe của em hư mat bên phải đã thay mới hôm 30/4. Nay đui tiếp mắt bên trái hãng báo qua tuần đem lên thay vì phải chờ gửi đèn mới ngoài Hà Nội gửi vào

Tập Lái
17/4/17
24
11
3
35
Đúng là Bảo Hành bác nhể. 3 năm mà.
Accord nhập Thái mà "dỏm" thế sao, đời 14-15 bị lỗi điện đang triệu hồi , 16-17 bị lỗi Led daylight. Nghe hơi sợ :(
Mấy em này ít review ghê luôn, thấy ít chạy ngoài đường.
Chưa chắc đã là bệnh chung đâu ạ, chắc 1-2 xe thôi, cụ đừng lo quá. Accord vẫn là sản phẩm tương đối hoàn hảo. Với tầm giá hiện nay khoảng 1,1 tỏi thì Accord là sự lựa chọn hay đấy, hay hơn Camry ld.

• Like
Reactions: namtuong
Tập Lái
25/2/16
49
20
8
39
Em nghe nói có 2 bóng ở 2 đầu đèn daylight, nên khi đứt 1 bóng thì bị tèo 1/2. nếu vậy chúng ta chỉ cần thay 1 bóng đèn là được. Sao mà lên tới 15 chẹo lận. Có bác nào biết rõ hơn xin chỉ giáo.

Hạng D
10/12/14
1.379
4.083
113
Thành phố Hồ Chí Minh
Em nghe nói có 2 bóng ở 2 đầu đèn daylight, nên khi đứt 1 bóng thì bị tèo 1/2. nếu vậy chúng ta chỉ cần thay 1 bóng đèn là được. Sao mà lên tới 15 chẹo lận. Có bác nào biết rõ hơn xin chỉ giáo.
Thay nguyên cụm cụ ơi, còn thay kiểu cụ nói thì phải mổ đèn ra, mà mổ đèn ra khả năng vô nước và bụi là cao nha cụ