Hạng B2
1/8/12
239
76
28
BOT Phụng Hiệp không hoạt động làn thu phí tự động một cách khó hiểu
*Ảnh minh họa

Các bác thông giúp em vụ này, BOT Phụng Hiệp làn ưu tiên thu phí tự động lại tắt bảng làn ưu tiên làm các xe không có gắng epass sẳn đường thẳng chui vào đậu mua vé trong khi các làn thu phí thì trống không do phải đánh lái sang 1 bên.

Ngày 25/6 em có việc đi ngang BOT này xe em có gắng ePass, thấy đợi lâu ở làn thu phí tự động em đánh qua làn kế bên thì phải trả phí, hỏi nhân viên họ bảo bây giờ nó không còn là làn ưu tiên nữa mà là làn tổng hợp, em nghĩ việc gắng thẻ epass trở nên vô nghĩa và sâu xa hơn nữa chắc phải có lý do gì đó họ mới dẹp cái làn ưu tiên thu phí tự động phải không các bác.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: TenaciousOwl
Hạng C
7/12/17
792
1.085
93
36
A nhập sai chủ đề rồi. Phải đăng bên Trên đường thiên lý mới đúng. Còn chuyện BOT hay epass chán chả buồn nói. Nói cũng ko được.

• Like
Reactions: CuBiMi and van anh1
Hạng D
3/1/16
1.103
755
113
Mấy ông BOT này lì thiệt, bỏ mặc lệnh của Thủ tướng, pó tay.

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
View attachment 2509279*Ảnh minh họa

Các bác thông giúp em vụ này, BOT Phụng Hiệp làn ưu tiên thu phí tự động lại tắt bảng làn ưu tiên làm các xe không có gắng epass sẳn đường thẳng chui vào đậu mua vé trong khi các làn thu phí thì trống không do phải đánh lái sang 1 bên.

Ngày 25/6 em có việc đi ngang BOT này xe em có gắng ePass, thấy đợi lâu ở làn thu phí tự động em đánh qua làn kế bên thì phải trả phí, hỏi nhân viên họ bảo bây giờ nó không còn là làn ưu tiên nữa mà là làn tổng hợp, em nghĩ việc gắng thẻ epass trở nên vô nghĩa và sâu xa hơn nữa chắc phải có lý do gì đó họ mới dẹp cái làn ưu tiên thu phí tự động phải không các bác.
Phản ánh lên app 1022 đi bác

Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Có 1 vài trạm thu phí nó vẫn cho hoạt động etc nhưng vẫn thu tiền tươi(nó nói etc đang hư, nhưng thực tế nó vẫn bình thường). Vậy là chủ xe được trả tiền 2 lần. Về điện tổng đài đòi lại mấy đồng hơi bị nâu. Vậy là các pác chán lột bỏ vứt etc đi. Mục đích của các trạm là như vậy

• Like
Reactions: CuBiMi and namosa
Hạng B2
30/12/15
386
437
63
BOT giờ phải đổi là BOSS, vì còn lớn cả thủ tướng đó chứ. Mà cũng phải hiểu là tất cả ông chủ BOSS thì đang sau lưng các ông chủ này chắc sẽ có các ông chủ to hơn....