Hạng D
9/5/09
3.408
16.125
113
Em xin post nhu cầu của mình trước
Em đang mê bộ camera de có vạch điều hướng theo góc lái, tức là khi mình xoay vô lăng thì vạch kẻ sẽ xoay theo giống như trên những xe Đức mer, bim
Em có nghiên cứu thì thấy có bộ này:
http://www.tadibrothers.com/Catalog...ng-Assist-System-with-Moving-Gridlines-OBD-II
Nhưng xuất xứ TQ nên ko tin tưởng lắm, các bác nghiên cứu dùm em vụ này nha, thấy chỉ cần có cổng OBD II là có thể gắn bộ này

Em thì không tin tưởng bộ này mấy. Góc xoay của trục lái không phải xe nào cũng có đưa qua OBD II đâu ạ. Xe lancer cũ của em có đèn AFS nhưng những xe Lancer cùng đời k opstion này cũng không gắn được. Tây lông nó bảo là phải có cái sensor gì nối thẳng vào steering rack để biết là đánhl ái. Nhưng em nghĩ nó cũng báo on/off những tính toán đến góc thể này thì quá siêu.

Nhân tiện em hỏi có bác Legacy nào lấy cái head unit Road Rover của em không? Đủ chức năng có luôn Sygic dẫn đường tiếng việt ạ. Gắn plug n play thôi, chức năng steering wheel control y nguyên. EM gắn vô được chắc gần 1 năm. Lúc mua total hơn 13tr giờ em bán 5tr.

Đổi qua đầu Android cho vui

Hạng C
7/4/11
674
275
63
Vựa lúa Miền Tây
Hay quá, em ủng hộ hai tay hai chưng luôn!
Trước giờ mua có một mình phí vận chuyển cao ngất, mà kẹt cái là em ở miền Tây nên ít có dịp giao lu cùng giao ly với các bác! :3dup:

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83
Các bác thử nghiên cứu xem có cách nào order hàng từ Nhật về phí rẻ tí không, đồ chơi cho Subies có 1 số món dành riêng cho thị trường nội địa Nhật rất hay (Japan Dometis Market), bác nào có kinh nghiệm thì chia sẽ anh cho anh em :)

Hạng D
9/5/09
3.408
16.125
113
Em có người quen ở Nhật. Để hỏi xem họ gởi cargo về giá nhiêu. Về đây hội trưởng lo giúp được phần lấy ra thì ngon. Tiền hàng ở Nhật k rẻ nhưng chất lượng khỏi chê. Có điều nó ship về toàn xài EMS nên bị bên Hải quan bào kinh quá

• Like
Reactions: DP
Hạng B1
23/6/13
96
46
18
Các bác thử nghiên cứu xem có cách nào order hàng từ Nhật về phí rẻ tí không, đồ chơi cho Subies có 1 số món dành riêng cho thị trường nội địa Nhật rất hay (Japan Dometis Market), bác nào có kinh nghiệm thì chia sẽ anh cho anh em :)
cho mìn hỏi tí này ,nếu có dịp sang Nhật chơi,lúc về có mua được phụ tùng Sub mang zìa không hở các bác..,có cụ nào mua thử chưa ,hàng có sẵn,dễ mua ..thuế má gì hôn ? Em cần vô lăng Sport ( giống bác DP :) ) ,4 cái niềng ,nẹp..bệ bước..DVD..vvv..,hay là các bác chạy FXT máu mình cà phê bàn cái nhẩy,em mời.. :)

• Like
Reactions: DP and KHOAVAN
Hạng D
9/5/09
3.408
16.125
113
Em cần mua một cặp endlink trước sau cho Legacy bên Rallisport direct. Bác nào mua thì gộp chung một lần luôn

• Like
Reactions: DP