Status
Không mở trả lời sau này.
Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.121
113
www.phindeli.com
Link đây các bác ạ ...
http://www.landtoday.net/vn/doanhnghiep/21210/index.aspx

Sáng 6-1-2009, sau khi kiểm tra tài liệu lưu trữ, Phòng Quản lý Xuất nhập cảnh (PA 18- CA TPHCM) cho phóng viên biết ông William Bradley Pitt (tên đầy đủ của Brad Pitt- PV) sinh 18-12-1963 tại Shawnee, Oklahoma, Mỹ không nhập cảnh vào VN từ sau tháng 1-2007 đến nay.

Ông nội Diamond Isand này nổ tung trời, chẳng may bị "kẻ xấu" nó ghen ăn tức ở vạch mặt ;)

Em đang tập trung theo dõi xem nổ kiểu này có bán được căn hộ không, nếu Diamond Island mà bán chạy chắc em phải kiếm trường theo học môn võ ... nổ bậy:D

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
vankhanhktpn nói:
Pà mi.a, chiêu pr thô thiển nhỉ? Q2 các bác mua khu quy hoạch của TDH( gần ngả tư LDC-TN) cho em.

@bác Trưởng : em cũng kết Q2 , nhưng nào giờ toàn canh me mấy khu TK21 hoặc TML mà chưa kiếm được căn nào ưng ý.
Bác có thông tin gì thêm về khu TDH thì share PM cho em với .
Tính kiếm mua miếng đất dưỡng già :)

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
haichien nói:
vankhanhktpn nói:
Pà mi.a, chiêu pr thô thiển nhỉ? Q2 các bác mua khu quy hoạch của TDH( gần ngả tư LDC-TN) cho em.

@bác Trưởng : em cũng kết Q2 , nhưng nào giờ toàn canh me mấy khu TK21 hoặc TML mà chưa kiếm được căn nào ưng ý.
Bác có thông tin gì thêm về khu TDH thì share PM cho em với .
Tính kiếm mua miếng đất dưỡng già :)

Em có dạo 1 lần năm ngóai. Khu TDH gần ngả tư LDC- Trần Não em thấy rất tiềm nằng, giá cao hơn khu AP-AK . Nó chưa hòan thành hạ tầng nhưng đã bán hết lâu rồi, giờ chỉ sang nhượng qua lại . Bác đến ngả tư Trần não- LĐC hỏi mấy dịch vụ nó tìm cho 1 miếng ưng ý, em thì 2 tháng nữa mới tìm tòi đất cát.

Hạng D
14/5/08
2.536
21.206
113
Bọn ngôi sao này thì có bao giờ tự tay làm gì đâu, chúng nó toàn cử đại diện đi thương lượng này nọ, bạn Pitt không tới nhưng manager bạn ấy đến thì có sao đâu nhỉ ?

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Em cho các bác biết thông tin này nha, thực sự là tin về các ca sĩ mua nhà triệu đô chỉ là chiêu pr thôi, chứ thực sự đứng sau là các đại gia ko đó, chứ ca sĩ chẳng mua mấy căn đó làm gì đâu bác àh.

Hạng B2
8/9/09
171
0
0
40
Thế việc Đàm Vĩnh Hưng mua căn hộ Penthouse bên Sunrise City thực hư như thế nào vậy bác? Nếu thực sự vụ này không có thật, thì hình ảnh của ĐVH sẽ bị ảnh hưởng ít nhiều trên thị trường âm nhạc Việt Nam nhiều đấy bác nhỉ?

Hạng B2
17/11/08
388
1
18
35
Quận Nhà Bè.
Thì cứ đăng báo vậy, chụp ảnh bắt tay, bắt chân giữa Nova và ĐVH cho nó hoành tráng.
Mai mốt ĐVH không dọn đến đây, báo chí có hỏi thì nói là chuyển nhượng hợp đồng góp vốn cho người khác ( em ) rồi, ai bắt bẻ được.

Status
Không mở trả lời sau này.