Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
RE: Bức xúc ko chịu được

Nói các bác đừng chửi, tui bị không phải từ xe mà từ nhà người ta bay ra. Các bác hiểu từ "Whisper có cánh" chứ? May là không trúng người.:mad:

O.S.P.D
10/1/06
475
34
28
51

Nếu trúng người thì bác nên mua vé số gấp:D

O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon

khá khá :D:D bác Trungnghia một phen hú vía ....
Theo thiển ý em đi xe máy rất hay bị bụi, nên khạc nhổ là điều không tránh được ít ra với ai một lần trong đời cũng có... nhưng giá mà dừng xe lại, tấp vô lề, khạc vô gốc cây hay miệng cống thoát nứơc thì hay qúa ... nhớ khi khạc nhìn xung quanh xem có ai nhìn không, tại vì em từng nhìn thấy người khác khạc nhổ rồi, cảm giác nó "ghê" lắm....

Hạng F
14/9/04
9.900
27.238
113
Q3

xe bus không máy lạnh, chạy gần coi chừng được tặng phẩm ...[&:]từ hành khách :mad:

O.S.P.D & EMMA JUDGE
22/2/07
1.092
7
63
Saigon

Bác Tuấn coi chừng có xô xát xảy ra nhé, rất dễ xô xát... bác phải tư vấn luật trước đấy ... em có lần dí theo 01 cậu thanh niên bảo "Bồ ơi, bồ khạc nhổ bồ cũng coi người sau lưng chứ.... cậu ấy bảo: Ai biểu ông đi sau tui, ráng chịu.." hê hê, em không biết nói sao nữa.... chỉ ước như ở Sing, "Spitting là 50 SGD"

Hạng B2
9/3/07
186
1
18

Trích đoạn: thaomai

Tui sáng nào cũng chở con đi học, hay uống sữa, ăn bánh trên xe nên năm rồi vào Metro thấy có bán thùng rác inox nhỏ xíu có nắp đậy nên mua ngay về để trên xe thấy rất tiện. Một công đôi chuyện, vừa dạy con không xả rác vừa đỡ mất công dọn xe.

em học bác cái này!

Hạng C
15/6/04
821
12
0

hé hé, em thửa hẳn 1 cái xô chữ nhật, đút gọn dưới gầm ghế phụ, bác nào lỡ biu ti phun thì sẵn có đồ ngay :D:D:D
con cái trên đường tới trường ăn uống xong bỏ rác vào thùng là OK

Hạng B1
30/3/07
91
0
0

Các Bác chưa là gì so với em. Em còn bị luôn một bịch ói bay vào thái dương từ xe tốc hành 15 chỗ trên xa lộ Hà Nội.