Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll
RE: bugatii mới sắp ra lò chăng ????

chiếc này mà ra thì sao dc 400km/h nhỉ ??? bụi hay nước mưa ở tốc độ đó có thể giết người =))

Hạng C
3/5/07
881
135
43
33

Đẹp quá đi mất .Cho em này lên dây chuyền sản xuất đi là vừa.

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM

con này giới hạn tốc độ ở 360km/h. Thực chất con này đã bị PS can thiệp, Veyron mui trần căn bản giống hệt Coupe nhưng chỉ có phần mui có thể tháo ra. Phiên bản mui trần có khả năng tăng tốc và tốc độ tối đa thấp để đảm bảo sự an toàn. Nhưng công suất của xe và mức tiêu hao nhiên liệu vẫn như cũ:mad:

Hạng D
8/4/07
1.075
0
0

Trích đoạn: viet thang 318i

con này giới hạn tốc độ ở 360km/h. Thực chất con này đã bị PS can thiệp, Veyron mui trần căn bản giống hệt Coupe nhưng chỉ có phần mui có thể tháo ra. Phiên bản mui trần có khả năng tăng tốc và tốc độ tối đa thấp để đảm bảo sự an toàn. Nhưng công suất của xe và mức tiêu hao nhiên liệu vẫn như cũ:mad:

Không bác ợ, em này công suất chỉ khoảng hơn 1/3 so với hàng khủng Veyron thui.
Vận tốc được giới hạn ở 250km/h

Hạng D
26/7/07
3.866
6
38
HCM

Trích đoạn: Golf_GT1

Trích đoạn: viet thang 318i

Không bác ợ, em này công suất chỉ khoảng hơn 1/3 so với hàng khủng Veyron thui.
Vận tốc được giới hạn ở 250km/h
thế thì thông tin của em là sai hoặc em này là baby Veyron khác:D

Hạng B2
14/3/08
135
3
18

đúng rồi, em này là baby, nghe nói là rẻ, nhưng ko biết có sxuất ko??

Tập Lái
6/2/08
37
0
0

con này em nhớ ko nhầm thì nó đc giới thiệu trên tạp chí ô tô xe máy cách đây 1 năm với tiêu đề "bugatti giá rẻ"