Hạng B1
22/5/16
77
3.530
103
Chưa bác ạ, chuẩn bị copha lầu 1.
Tiến độ hệ kim qui bác ạ, thợ thì đông mà kẻ làm người phá!! Số e nó lận đận quá :(

Tập Lái
20/9/10
14
157
28
google.com
Tiến độ hệ kim qui bác ạ, thợ thì đông mà kẻ làm người phá!! Số e nó lận đận quá :(
Mấy chuyện này nhỏ thôi mà cần gì phải buồn rầu dữ vậy bác, sao không nghĩ sắp có nhà mới cho vui.

• Like
Reactions: RongChoi24
Hạng D
1/4/15
1.216
2.242
113
thợ đông là thầu cũng cố gắng rồi bác :) nhà mình có đợt le que mấy mống mà cũng xong nè, đừng nản chí, quan trọng là bác thuê hoặc giành thời gian giám sát kỹ đừng để làm xong phải sửa chữa nhiều, đặc biệt là điện nước, xây tô, mấy cái này chuẩn thì vào hoàn thiện nó cũng nhẹ đầu hơn.

Tập Lái
5/10/14
21
1.056
78
HCM
Thợ đông mà cai cùi bắp cũng như ko,em đi làm cai quen nhiều,mà làm được việc chẳng mấy người
- cai làm làng sàng bị em chửi suốt,mặc dù thấy người ta lớn tuổi mình chửi thấy cũng tội,nhưng làm ko song chủ nhà chửi mình chứ có ông nào chửi cai đâu,khổ là vậy :3dnhiumay:
- bạn bè thân với em,nó hết việc,năn nỉ vào công trình em làm còn ko cho,sợ nó làm ko được hỏng việc của mình

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: RongChoi24
Hạng D
11/6/11
1.166
2.178
113
Em khoán công, tự lo vật tư nên đám thợ bên em làm chậm em còn mừng nữa kìa, có điều đừng chậm quá thôi. Vì nó chậm thì mình có thời gian kiểm tra và chuẩn bị vật tư tốt hơn, chứ nó làm nhanh quá canh không kịp :D.

• Like
Reactions: tomove3d
Tập Lái
10/12/14
0
4
2
33
phải chi bác chủ chọn bên em là ngon rồi, xin chia bùn cũng bác chủ, giờ chỉ mong giám sát thật kĩ để bù lại những phần sau thôi :(

Chỉnh sửa cuối: