Hạng B2
11/4/05
347
1
16
Hanoi - Vietnam
RE: Buzi

Trích đoạn: quanroll

cửa hàng Denso ở Hà Nội là 32 Nguyễn Công Trứ các bác ạ. Hôm nọ thấy họ bày bán trong triển lãm Auto Expo có Iridium. Có cả mấy loại Denso Racing R31 hay 34 gì đó nữa, loại này ko có chấu vòng lên trên mà đánh lửa từ tâm ra vành ngoài luôn, giá em nhớ hình như là gần 300k/4 chiếc

mấy bữa nữa em cũng làm mấy bộ dùng thử, nhưng để vào chợ Giời xem có rẻ hơn ko, có cái hàng chuyên bán buôn bugi có hàng tỷ loại trên trời dưới biển, địa chỉ thì ko có, vì ở trong ngõ giữa khu đồ oto và xe máy
Vấn đề là có phải hàng xin không. Tôi thấy bugi nhái nhiều lắm. Bác nào có kinh nghiệm post lên cho anh em tham khảo để mua cho đỡ nhầm.

Hạng B2
11/4/05
347
1
16
Hanoi - Vietnam

Hôm nay ra Denso ở 32 Nguyễn Công Trú rồi. Loại Idirium là 275k/1 chiếc. Có hàng luôn, nhưng đắt wá. Còn Lithium là 85k/chiếc, nhưng chưa có hàng. Tháng sau hàng mới về.

Hạng B2
30/3/05
387
1
0

Ai mua em để con Idrinium cho... gắn mới 1 tuần tháo ra mới keng

Tập Lái
3/2/06
15
0
0
Hà Nội

32 nguyễn công trứ là cái cửa hàng nào nhỉ. Tôi đi qua ko thấy. Bác nào chỉ dẫn kỹ dùm cái. ở đó toàn 30 không à.

Hạng B2
19/8/06
102
2
18
36

bác ơi cửa hàng 89 Kí con Quận 1 (SG) bán con Denso Iridium IUH24 giá bao nhiêu vậy các bác.làm ơn.báo giúp em.bác nào xài rồi cho em hỏi.hàng xịn ko các bác.có phải của Mỹ ko.Bác nào có đọc bài phân biệt Bugi giả ko.kiểm nghiệm dùm em.cho em xin cái giá

Hạng B2
25/9/03
139
2
0
Hà Nội
www.gattanday.net

chỗ bến xe Nguyễn Công Trứ ngày xưa đó bác. Denso nằm ngay cạnh Ford Assured bán xe Ford cũ, đi hết Ngô Thì Nhậm rẽ phải vào bãi xe là tới(nếu đi oto thì đừng có đi quá 10m rẽ phải vào Nguyễn Công Trứ là tèo đấy bác nhé, cấm oto)

Trích đoạn: tuananh2003

32 nguyễn công trứ là cái cửa hàng nào nhỉ. Tôi đi qua ko thấy. Bác nào chỉ dẫn kỹ dùm cái. ở đó toàn 30 không à.