tan confirmed
Hạng B2
6/9/05
206
6.196
93
Trời máy laptop làm sao mà bây giờ mấy thấy được hình.
Nhìn không được côl lắm nhỉ.
giá mà mắt nó dài hơn chút

Tập Lái
23/2/06
11
0
0
40
Bộ bodykit front bumper (cảng trước) thì D1 đã có hàng và hình như thay 2 chiếc rồi các bác ơi. Hôm trước em đem C300 AMG Facelift lên độ cái pô xe thì thấy em màu đen nằm trên đó sau đó lên lại hôm kia thì thấy em màu trắng nữa. Em nhìn thấy c o o l lắm chẳng khác gì với con 2012 của em hết. Em nhìn xa xa ban đêm cứ như là con của em,làm em hơi tủi thân vì hình như xe mình đang bị đụng hàng với Pre-Facelift.

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
honam nói:
giá mà đèn ngang thì đúng kiểu hơn..bộ này bao tiền hả Sơn??
Ship về VN tính ra total 3tr4, công thay 300k nữa.

Hạng D
18/3/08
1.543
12.661
133
Có cách setting trong máy tính khi cắm vào xe để chỉnh đèn này halogen sang LED , đèn pha Halogen qua HID cũng phải làm tương tự de xe khong bao loi Dipper Beam. Lúc trước mình có nhờ các anh bên Isamco làm giúp rất tốt. Giờ nguyên bộ sâu chuyển qua Star bên PMH rồi, Bác ghé nhờ codding thử xem sao , không cần câu song song với đèn sương mù cũ đâu

Tập Lái
17/12/12
5
0
0
32
Hà Nội
D1 nói:
PhamNgoc nói:
Mẫu LED này đẹp, em nhớ trên OS này có bác nào đó bán bộ bodykit có LED này cho C W204 Refacelift

Bên e đang có bộ body kit AMG mà có đèn LED trước lun ah. A xem thêm thông tin ở đây ah
Bác cho em xin cái giá bộ đèn này với, thanks bác! Cho em hỏi luôn bộ này lắp vẫn phải dấu đèn gầm hả bác?