Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
Mama của Bác nếu chỉ loanh quanh phố xá thì múc Altis cho nó nhẹ nhàng, gọn, xoay trở tiện, bền . . .
Các bà các mợ hay tiết kiệm dùm cho chồng con, cháu nên lỡ nó có hắt hơi sổ mũi thì Bác lại nhức đầu.
Còn mama của Bác hay chạy xa xa thì nên tính thêm tính an toàn cao của Mer, điều này bảo đảm không bao giờ hối hận.

Hạng C
17/6/11
633
1.067
43
Em có thằng em làm ăn, lấy con altis vài năm muốn lên chân dài nên phải bán lại, bà mẹ vợ mua luôn để ủng hộ con rể, vào một ngày đẹp trời, em cho bà ấy chạy xe ghẻ của em. Sau đó, bà ấy kêu con rể phải học hỏi ở em về xe cộ. Tùy theo mức độ tài chánh và tánh tình cũng như mối quan hệ xh của mẫu hậu mà bác chủ cân nhắc. Quê e ở TG, cũng được vài chiếc Mer, bim, audi. Dưng mà đi ăn sáng, uống cafe thì đếk sợ thèng nèo nhóa, kể cả lếch xù mới.

Tập Lái
10/8/13
21
0
1
34
Nhu cầu đi lại chắc chỉ lòng vòng thành phố. Nhưng mà thật sự em cũng muốn để cho bằng chị bằng anh vì bạn bè của mama ai cũng toàn chạy camry nên altis chắc là hơi nhỏ :( em vẫn ghiền 1 em mer c class nhưng vẫn phân vân ở cái chi phí phụ tùng