Hạng B2
8/6/14
157
102
43
34
Đau lắm bác ợ, em mới đưa xe từ HN vào, vừa mới lấy biển hôm qua (chưa có đăng ký nữa), đang tính mua bảo hiểm thì ..., Em bị vặt bên sân bóng phía sau Metro Quận 2, bác nào hay đá đó chú ý nhé.
Ra chợ thương lượng thì hết khoảng bao nhiêu vậy bác? Thấy giá của hãng báo cho mà em hết hồn,
Ôi metro quận 2 e bị ngay đấy con bmw =.= giờ vẫn còn tức

Hạng D
15/7/10
1.196
740
113
Sài Gòn
Có 1 cách khả thi chống mất trộm ngon lành nhứt là Mer giảm giá 1 bộ xuống khoảng...500k.

Hạng D
8/4/11
2.482
9.031
113
lúc đó các bác tha hồ mua rồi xuất đi nước ngoài kiếm lời..!!! hehe

Tập Lái
3/5/12
16
3
3
Thú thật, em củng tức hộc máu khi phải móc tiền của mình ra đi mua lại đồ của mình, nhưng biết làm sao đây? giữa việc bỏ ra 41 và 7 em phải lăn tăn chứ, các bác thông cảm cho em.
Em đi mua bảo hiểm đây, bác nào biết nên mua BH của thằng nào ngon bổ rẻ chỉ em với.
Ôi Sài Thành !!!

Hạng B2
5/8/14
114
57
28
35
Xe tỉnh lên sg vừa lo trộm vừa lo bọn "cướp ngày " rõ khổ

Hạng C
30/3/13
540
136
28
tình hình là bị vặt tai trái rồi, vặt luôn cả cụm, bác nào biết chổ bán ngon bổ rẻ không ạ?vào hãng em xót tiền quá, hicc
bác còn cần thì alo em! em có cả hàng mới và hàng bãi ạ! xin các bác lưu ý hàng bãi của em là hàng em nhập từ bên kia về ko phải hàng tiếp tay cho bọn trộm cắp! vì hàng bọn trộm cắp chắc chắn chân và zắc của các bác sẽ bị hàn lại! nhưng của em là hàng còn zin nha các bác! kính mong các bác ủng hộ ạ
Phụ tùng mec giờ ở ngoài cũng nhiều các bác ạ! đa dạng các mặt hàng và giá cả lại cạnh tranh nữa! nếu các bác đang cần tìm một nguồn hàng uy tín và đảm bảo thì em xin hứa phụ tùng ô tô nhật khánh là 1 địa chỉ rất đáng quan tâm. bên em ngoài chuyên PHỤ TÙNG MEC ngoài phụ tùng mới chính hãng bên em còn nhập rất nhiều sản phẩm tháo xe chất lượng đảm bảo giá cả cạnh tranh. kính mong được các cụ trên os ủng hộ ạ 0977488671

Hạng C
30/11/07
754
355
63
53
bác còn cần thì alo em! em có cả hàng mới và hàng bãi ạ! xin các bác lưu ý hàng bãi của em là hàng em nhập từ bên kia về ko phải hàng tiếp tay cho bọn trộm cắp! vì hàng bọn trộm cắp chắc chắn chân và zắc của các bác sẽ bị hàn lại! nhưng của em là hàng còn zin nha các bác! kính mong các bác ủng hộ ạ
Phụ tùng mec giờ ở ngoài cũng nhiều các bác ạ! đa dạng các mặt hàng và giá cả lại cạnh tranh nữa! nếu các bác đang cần tìm một nguồn hàng uy tín và đảm bảo thì em xin hứa phụ tùng ô tô nhật khánh là 1 địa chỉ rất đáng quan tâm. bên em ngoài chuyên PHỤ TÙNG MEC ngoài phụ tùng mới chính hãng bên em còn nhập rất nhiều sản phẩm tháo xe chất lượng đảm bảo giá cả cạnh tranh. kính mong được các cụ trên os ủng hộ ạ 0977488671
Phải Quan Đông add ko bác