Hạng B2
30/9/07
422
2
16
Em lanh tranh trả lời hộ bác MUA, để bác MUA còn tập trung việc lo đại sự của chuyến offroad:
đây bác Sơn ơi em thấy có hẳn thớt rao bán hẳn hoi mà và có cả ảnh thực tiễn nữa nhé
http://www.otosaigon.com/forum/m1420699.aspx

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/1/07
104
2
18
HCMC
Các bác sỹ SFC: Bác Clauded, bác Huy115 trong SG và Bác Fesantasat Hà Nội chuẩn bị các công cụ, thuốc cấp cứu, Thuốc hạ huyết áp; cần chuẩn bị cả chỉ khâu liền kim, thuốc tê, thuốc chống shock, syrin, dụng cụ, bông băng gạc, găng tay ....

Kính các bác: hưởng ứng tinh thần của bác Fesantasat, SFC SG "cử" 2 Bác sĩ chuyên ngành Hồi Sức Cấp Cứu là Huy115 và Haicaylua đảm trách công tác cấp cứu cho cả đoàn OFF tại Mũi né trong 2 ngày 8 - 9/7 với 03 vali thuốc men và dụng cụ cấp cứu chuyên nghiệp (đảm bảo cho cấp cứu từ đơn giản là các chấn thương vết thương thông thường đến các trường hợp shock, suy hô hấp cấp, ... phức tạp) đặt trên xe 52U-7016 của huy115 khởi hành từ TPHCM sáng ngày 8/7.
Đề xuất với bác Kienvang chủ tịch: chấp thuận bổ sung thêm một thành viên danh dự là bác Haicaylua vốn là mem của OS từ 2007 cũng rất ái mộ SantaFe và dự định sẽ cưới STF trong thời gian tới, lần đại off 3 miền này xin được tham dự với vai trò bác sĩ cấp cứu cho off và lái phụ cho xe 52U-7016. Sau đây là trích ngang vài nét về haicaylua:
- Tên đầy đủ: Bùi Nghĩa Thịnh.
- Sinh: 31/12/1970.
- Nghề nghiệp: ThS.BS; cán bộ giảng bộ môn Hồi Sức Cấp Cứu ĐH Y khoa Phạm Ngọc Thạch, TPHCM.
- Cellphone: 098.301.7589

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
Cảm ơn các bác quá chu đáo! như vậy thì yên tâm rùi! em xin lưu ý các bác bổ xung thêm RU21 là men chuyển hoá rượu, cái này em nghĩ là nhiều bác sẽ cần vì khi vui lỡ miệng tu nhiều quá!:D:D:D

Hạng B2
20/1/07
104
2
18
HCMC
Kính các bác: ngày mai các bác đoàn HN đã chính thức lên đường, đoàn SG chúng tôi cũng nôn nao lắm và vẫn âm thầm chuẩn bị theo nhiệm vụ được phân công. Về Y tế cho buổi hội ngộ 03 miền, tôi xin báo cáo đã chuẩn bị xong, đồ nghề bao gồm:
1. 01 vali dụng cụ + thuốc cấp cứu - hồi sinh.
2. 01 vali dịch truyền.
3. 01 vali + 01 túi dụng cụ cấp cứu chấn thương.
4. 01 máy đánh sốc tim và monitoring tim.
5. 01 máy hút.
Tất cả đã được xếp gọn bàn giao cho bác Haicaylua bảo quản và quyết định khi cần:
CÁC VIỆC CẦN CHUẨN BỊ TRƯỚC KHI LÊN ĐƯỜNG

Chúc đoàn HN các bác khởi hành thuận buồm xuôi gió.

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48
Cái này ngoài lề tí, các bác cũng nên chuẩn bị :
1/ các bác đề cử cho mình khoảng 4,5 ca sĩ đê thi giọng ca vàng, hát chung dàn organ đẹm.
2/ Đề cử khoản 5 bác thi uống bia nhanh ( uống 1 lần 3 chai, có thê đổ chugn vào ly lớn hoặc uống từng chai .
Vì thời gian gấp quá các bác giúp em với

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
chevol nói:
Cái này ngoài lề tí, các bác cũng nên chuẩn bị :
1/ các bác đề cử cho mình khoảng 4,5 ca sĩ đê thi giọng ca vàng, hát chung dàn organ đẹm.
2/ Đề cử khoản 5 bác thi uống bia nhanh ( uống 1 lần 3 chai, có thê đổ chugn vào ly lớn hoặc uống từng chai .
Vì thời gian gấp quá các bác giúp em với

Em đăng ký uống bia còn hát thì em không dám nhé ( hay là uống 1 chai Vodka bác nhỉ ) .Em mà hát Resort đóng cửa liền