Hạng D
19/6/11
1.815
345
83
HCM - MFC
Em tân phú luôn 118/16 huỳnh thiện lộc nha bác nông dân ko để ở nhà bác em đi ngang xử luôn cho ... ;-)

Hạng B2
28/11/11
362
75
28
Ngày mai e tính ghé Underxxx, bác Nông dân có đi ngang giao e ở đây cũng được.

Hạng C
12/12/03
619
1.514
93
Vietnam _Thủ Đức
tanhuyfarmer nói:
T_DUC nói:
Cho tui 1 kg luôn đi bác , ở Thủ Đức bác giao dc ko ? hay bác gởi cho bác nào ở TD cũng dc
cục gạch : 090.775.ba chín bảy chín . Hùng
Bác ở Thủ Đức thì em có thể nhờ bác Ngoc DDS thử xem sao, bác ấy cũng ở TĐ (nếu không được thì em mần luôn - không ngại). Nhưng hôm nay em cũng đã kết sổ rồi ạ, lượng cà phê em làm cũng chỉ vừa đủ trong kế hoạch (anh em OS và một số người khác nữa) nên bác có thể đăng ký vào tuần thứ 2 được không ? Nếu được thì xin mời bác đặt gạch luôn ạ. Cám ơn bác đã quan tâm.
OK luôn bác , lúc nào cũng được , khi nào có bác gọi tui . Tui ở ngay ngã 4 Thủ Đức
Thanks !

Hạng D
18/9/11
1.850
116
63
44
T_DUC nói:
tanhuyfarmer nói:
T_DUC nói:
Cho tui 1 kg luôn đi bác , ở Thủ Đức bác giao dc ko ? hay bác gởi cho bác nào ở TD cũng dc
cục gạch : 090.775.ba chín bảy chín . Hùng
Bác ở Thủ Đức thì em có thể nhờ bác Ngoc DDS thử xem sao, bác ấy cũng ở TĐ (nếu không được thì em mần luôn - không ngại). Nhưng hôm nay em cũng đã kết sổ rồi ạ, lượng cà phê em làm cũng chỉ vừa đủ trong kế hoạch (anh em OS và một số người khác nữa) nên bác có thể đăng ký vào tuần thứ 2 được không ? Nếu được thì xin mời bác đặt gạch luôn ạ. Cám ơn bác đã quan tâm.
OK luôn bác , lúc nào cũng được , khi nào có bác gọi tui . Tui ở ngay ngã 4 Thủ Đức
Thanks !
Cám ơn bác nhé, bác là người mở hàng của tuần thứ 2 đó :D
1. T_DUC 1kg
2.....

Hạng D
11/4/11
1.337
91
48
51
Sáng nay thấy lão nông dân vác xe chạy lòng dòng Sài gòn giao cafe vất vả quá. Em đề nghị gởi lại chổ văn phòng em, bác nào tiện đường ghé lấy rồi gửi tiền cho tiếp tân cho gọn.
@T_DUC: em ở ngay cầu Bình Triệu xa nhà bác quá.

Hạng D
19/6/11
1.815
345
83
HCM - MFC
trưa nhận được call bác nông dân giao hàng còn được khuyến mãi thêm mấy chai bia giải khát và giao lưu với bác kelvinkien nữa...hihihi ....

Hạng B2
14/1/09
203
61
28
SÀI GÒN
Nghe các bác khen quá , bác cho tôi 1 kg uống thử . bác đi gần đến ngã 4 Bình Triệu ,tiệm VLXD Thịnh Phát giao dùm cho Đức .
Bác cứ để nguyên hột ko xay , để mỗi lần uống tôi lấy mấy hột tự xay .

Hạng B2
28/11/11
362
75
28
tanhuyfarmer nói:
Thông báo: Hiện giờ mặt của em vẫn chưa đen ạ. Kế hoạch là 1h00 pm em mới bắt đầu, <span style=""color: #ff0000;"">sẽ có hình chụp report tất cả các công đoạn cho mấy bác tham khảo cho vui ạ</span>.
Đề nghị ông Nông dân report hình công nghệ, công đoạn ... ém hàng hơi bị lâu. Theo như lời khuyên của nhà sx chút nữa e mới khui hàng, hương vị thế nào báo cáo sau.