Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Cá Linh luôn đi với bông so đũa nha bác. Hihi
Cám ơn anh "Phở135", em làm ngay và luôn : cho em đăng ký 1L trước, 1L còn lại đang hội ý.
Em có 1 bí mật nho nhỏ vào "gần đúng" ngày đó.
Sao danh sách thiếu ông "giám" + "đốc" ?

Hí hí. Có 2 ông Phở, bác muốn nói ông nào?
Sợ tham gia rồi bác Phở lại chửi xéo....hận

Hạng C
24/1/11
770
178
43
Bình Dương
Các bác đi tuyến này sắp xếp thời gian đi Cù lao Giêng có chùa đạo Nằm ,2 nhà thờ và dòng tu rất đẹp, hình như xây dựng trước nhà thờ Đức Bà , tượng thờ các vị Thánh Tử Vì Đạo mộ phần của cụ gì bộ ngoaị giao ( quên) và nhiều di tích lịch sử liên quan Châu Văn Liêm vv. ....Mấy điểm này gần có thể đi đò qua r đi bộ khỏi đem xe qua . Gần hơn là cồn Phước gần đường là quê nhà Cha Diệp , nhà thờ có tượng . Các địa điểm này cách ngã ba Kinh Cựu Hội < 10km . Cần quan hệ trước với dòng tu , lần em đi bằng xe đạp , quần đùi các nữ tu ngại . Tiện cho tham gia cùng các bác

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
e có lần đi ngang Mỹ An về tp Cao Lãnh, đạp cả chăm hai mà hong thấy anh xxx nào .. đường vắng, rộng, thỉnh thoảng tưng cái giật mình ... :3dchongchong:

Cò Đất
22/6/12
5.457
39.641
113
Tháp tùng với xóm cho vui nha bác.
Các bác đi tuyến này sắp xếp thời gian đi Cù lao Giêng có chùa đạo Nằm ,2 nhà thờ và dòng tu rất đẹp, hình như xây dựng trước nhà thờ Đức Bà , tượng thờ các vị Thánh Tử Vì Đạo mộ phần của cụ gì bộ ngoaị giao ( quên) và nhiều di tích lịch sử liên quan Châu Văn Liêm vv. ....Mấy điểm này gần có thể đi đò qua r đi bộ khỏi đem xe qua . Gần hơn là cồn Phước gần đường là quê nhà Cha Diệp , nhà thờ có tượng . Các địa điểm này cách ngã ba Kinh Cựu Hội < 10km . Cần quan hệ trước với dòng tu , lần em đi bằng xe đạp , quần đùi các nữ tu ngại . Tiện cho tham gia cùng các bác

Nghì ngờ chi cho mệt nhỉ !? Đăng ký đi luôn thử xem sao. Hihi
đấy, em nghi lắm mà

Quất cái cùng lao ông Hổ trước đi bác.
Mùa này mà đi thăm rừng Tràm trà sư cũng đẹp đó mấy bác.

Giờ làm lại lần nữa nha bác, lâu rồi bác chưa tham gia với xóm đó nha. (Dẫn đoàn nữa nha bác).
e có lần đi ngang Mỹ An về tp Cao Lãnh, đạp cả chăm hai mà hong thấy anh xxx nào .. đường vắng, rộng, thỉnh thoảng tưng cái giật mình ...

ủng hộ bằng cách gì đây. Đăng ký đi luôn phải không Mợ? Hihi
ủng hộ cá linh non của Xóm...

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
@Ba Văn : e đi chót đoàn cho lành, chớ 4.3 mà bơm phát đường lại chắc e quất chăm sáu, he he ..
đường gì mà rộng thênh thang, thẳng tắp, vắng hoe, hai bên toàn ruộng với ruộng ...