Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
RE: Cảm nhận về giải tennis giao hữu os 26/8/07.

@ sịa : k có xe đứng xa ra nghe e nói nghen .... hihi ,,,

Hạng C
28/5/07
543
34
28

Oh, bây giờ mới thấy OS tennis ngoài những con tim dành cho tennis và xe còn có cả tâm hồn về văn thơ nữa chứ ( Chắc phải mở forum cho các bác giao lưu , sáng tác văn thơ - Đặc biệt ưu tiên về đề tài Tennis và Xe ) :D:D
. Em thấy bác xe3bánh đã viết nên những dòng hết sức chân thành, mà có lẽ từ thuở cầm vợt tới giờ bác cũng chưa nói được
. Qua đây mới thấy ngoài danh tiếng đánh đơn hay và sự nhiệt tình luôn sôi sục chảy ào ào tuôn trào như........Bia, bác xe3banh còn là Quan Văn nữa .
. Bữa nào có dịp xuống Cần Thơ nhất định em sẽ hú bác, cơ quan em cũng có cao thủ dưới đó đánh cũng khá, em sẽ kêu ra giao lưu với bác.

Đất Cần Thơ gạo trắng nước trong.
Em gái Cần Thơ trắng như hạt gạo.

@ Đâmguốc : Bác nghỉ chơi với Bưu điện rồi à ? Sao đi học về mà không phục vụ , đóng góp gì cho ngành vậy hả [&:]:mad: Bây giờ mần qua lĩnh vực gì rồi , hay tính nhẩy qua làm Chủ tịch hội đồng quản trị của OS đây.

Last edited by a moderator:
Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Trích đoạn: yeucars

@ Đâmguốc : Bác nghỉ chơi với Bưu điện rồi à ? Sao đi học về mà không phục vụ , đóng góp gì cho ngành vậy hả [&:]:mad: Bây giờ mần qua lĩnh vực gì rồi , hay tính nhẩy qua làm Chủ tịch hội đồng quản trị của OS đây.

Bậy wá bác. Chít em giờ. Em vẫn phục vụ cho đất nước và ngành Bưu Điện thôi bác. Tuần này lễ có đi Vtàu thì vác vợt xuống alo em nhé. Tuần sau thì lên ghé sân bác ai-check-chim hay F1.vn cái :D

@MOD: "nó" nói đấy nhé.:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
13/1/07
835
0
16

À,em xin thông báo,vừa phát hiện 1 mầm non tennis ẩn danh trên rum dã từng doạt nhiều cúp,cờ trong hệ thống các giải thành ủy tp HCM,quận ủy quận PN và nghành vàng bạc dá quý tp HCM.Mời hột giống mipa ra trình diện giải tới với ae nha.

Hạng B1
11/7/07
91
1
8
SaiGon

Họa tới , em chạy thui :D

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Bác Mipa ơi cho xin chữ ký đi Bác:D, Bác ẩn danh lâu thế mà không lên tiếng để anh em biết mặt vậy ? [8|]

Hạng B1
11/7/07
91
1
8
SaiGon

Bác 3 bánh chọc em đó , bác ấy chấp em 2 dây , em đánh duợc rơ thứ 3 là em xin thua vì hết pin :D
Em đánh tennis dược 5 năm rồi bác ơi , nhưng càng đánh càng xuống hạng ,bây giờ vào xem danh sách xếp hạng của ATP tìm hoài hổng thấy tên em :D bác 3 bánh nói tại em hay đi coi giải quốc tế ở CLB Lan Anh nên tẩu hỏa :D:D , cả năm nay em cũng ít chơi nên càng tệ nữa :D
Nhưng mà Em thích thể thao nên có dịp em xin ra giao lưu với các Bác ,:D

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Trích đoạn: MiPa

Bác 3 bánh chọc em đó , bác ấy chấp em 2 dây , em đánh duợc rơ thứ 3 là em xin thua vì hết pin :D
Em đánh tennis dược 5 năm rồi bác ơi , nhưng càng đánh càng xuống hạng ,bây giờ vào xem danh sách xếp hạng của ATP tìm hoài hổng thấy tên em :D bác 3 bánh nói tại em hay đi coi giải quốc tế ở CLB Lan Anh nên tẩu hỏa :D:D , cả năm nay em cũng ít chơi nên càng tệ nữa :D
Nhưng mà Em thích thể thao nên có dịp em xin ra giao lưu với các Bác ,:D

giải sắp tới ra mắt OS nhé bác :)

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Bác Mipa khiêm tốn nhẩy[8D], nếu đã dành được vài danh hiệu thuộc giải quận ủy Q.PN là thuộc đẳng cấp A rùi, vì mang tiếng giải nội bộ nhưng Q.PN toàn là cao thủ tham gia không hà, vậy là pro lắm Bác à, cho AE học hỏi đi.:D:D:D

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

ở Q. PN em đã có đánh banh với bác Thu ( là thẩm phán ) nhưng U50 rồi , rất mong gặp bác Mipa tại giải lần 2 . Cùng lắm là thua 0:6 chứ đâu có nhiều hơn mà sợ !
ka...ka....ka