Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Xe của Vin nhìn ngon những vẫn còn hơn 1 năm nữa mới có thể nhìn xe chạy, từ giờ đến đó qua nhiều rủi do.
Còn về Xpander bắt đầu từ khi có thông tin xe ở Indo về đã thấy nhiều đánh giá tích cực từ bên nước bạn rồi
E chả hiểu bác thấy gì ngon từ cái mô hình đó? Còn con X thì xe chạy đầy ngoài đường mà bác lại k thử đi test hoặc gặp trực tiếp chủ xe mà trải nghiệm, chứ cần gì đọc 3 cái đánh giá trên mạng. Cách mua xe của bác lạ thật sản phẩm có thật k đi test (nghe cách nói là còn nghi ngờ chất lượng vì chưa cảm nhận thực tế) mà lại đi khen 1 con xe chưa nổ máy là ngon????

Hạng D
11/11/16
1.170
1.017
143
46
Nghe nói của 1sâu xe đó là do Mit Indo dự trù vật liệu cho 1 năm không đủ nhu cầu ráp xe. Giờ muốn tăng công suất cũng không dđưocj.
Sang năm tăng gấp đôi sản lượng đó bác, chứ MIT mà cho NTD đợi lâu quá đến lúc B-RV nhập về thì cũng mệt MIT đó

Hạng B2
12/6/15
234
39
28
Bạn em làm sale cho đại lý của MIT mặc dù chờ đợi lâu nhưng vẫn rất nhiều cụ cọc xe và chấp nhận chờ cọc

Hạng B2
11/6/15
274
60
28
Ai chê em ấy thì chê em vẫn thích em ấy thiết kế đẹp, giá oki, nội thất rộng rãi có thể phục vụ được nhiều nhu cầu

Hạng B2
13/8/15
217
35
38
Chẳng có ai chê em ý cả giá như vậy mà thiết kế đẹp, rộng rãi và tiện nghi chỉ có điều là đây là thời điểm vàng để các đại lý đẩy doanh số nhưng Mit làm ăn chán quá thôi bắt khách hàng phải chờ đợi lâu thôi

Hạng B1
4/5/18
57
13
8
44
Trên thị trường hiện nay, dòng xe 7 chỗ mà có giá hợp lý chỉ từ 550tr - 620 tr thì em xe này sáng giá nhất rồi.

Hạng B2
13/8/15
217
35
38
Trên thị trường hiện nay, dòng xe 7 chỗ mà có giá hợp lý chỉ từ 550tr - 620 tr thì em xe này sáng giá nhất rồi.
Em này rất ngon nên em đang cố gắng tích cóp để mua em ấy, còn thiếu 500tr nữa :D

Hạng B1
4/5/18
57
13
8
44
Em này rất ngon nên em đang cố gắng tích cóp để mua em ấy, còn thiếu 500tr nữa :D
Ngon thì rước thôi cụ, rước em ấy về chạy dịch vụ vài năm là hòa vốn ấy mà

Tập Lái
24/12/18
40
8
15
37
Hôm trước ra đại lý em chỉ được ngắm với sờ mó thôi chưa được lái thử nên em xin chia sẻ một chút cảm nhận của em về em Xpnader này sau một hồi sờ nắn .
Về ngoại hình thì khỏi chê rồi trong các diễn đàn hay trên các nhóm trên face đều khen em này có ngoại hình cực kỳ ấn tượng. Nhìn từ đầu xe trông rất mạnh mẽ và nổi bật.
Không gian nội thất thì nhìn bên ngoài tưởng chật nhưng vào bên trong thì rất rộng rãi, 7 chổ ngồi.
Hàng ghế thứ 3 của Xpander được bố chí thông minh hơn Innova, hàng ghế thứ 3 có thể gập lại thành mặt sàn phẳng trong khi innova thiết kế theo kiểu treo hai bên rất bất tiện.