Hạng B2
11/6/15
274
60
28
Hôm trước ra đại lý em chỉ được ngắm với sờ mó thôi chưa được lái thử nên em xin chia sẻ một chút cảm nhận của em về em Xpnader này sau một hồi sờ nắn .
Về ngoại hình thì khỏi chê rồi trong các diễn đàn hay trên các nhóm trên face đều khen em này có ngoại hình cực kỳ ấn tượng. Nhìn từ đầu xe trông rất mạnh mẽ và nổi bật.
Không gian nội thất thì nhìn bên ngoài tưởng chật nhưng vào bên trong thì rất rộng rãi, 7 chổ ngồi.
Hàng ghế thứ 3 của Xpander được bố chí thông minh hơn Innova, hàng ghế thứ 3 có thể gập lại thành mặt sàn phẳng trong khi innova thiết kế theo kiểu treo hai bên rất bất tiện.
Sao bác không lái thử xe để có những cảm nhận sâu hơn để chia sẻ cho anh em

Tập Lái
24/12/18
40
8
15
37
Hôm chủ nhật có nhiều người đến xem với lái thử, nhà em có việc vợ em gọi điện về nên em mời sờ nắn em ấy thôi

Hạng B2
12/6/15
234
39
28
Hôm chủ nhật có nhiều người đến xem với lái thử, nhà em có việc vợ em gọi điện về nên em mời sờ nắn em ấy thôi
Các đại lý của Mit thường xuyên tổ chức lái thử cho khách hàng cảm nhận xe mà bác, bác chỉ cần đăng kí trước thôi.

Tập Lái
13/12/18
40
7
8
33
Muốn mua xe chắc ăn thì nên đi xem và lái thử các cụ ạ mình thích thì mình mua, đấy kinh nghiệm em rút ra từ lần đầu tiên nhà em mua xe, cứ anh em người nhà mỗi người góp ý một kiểu thì mệt lắm.

Tập Lái
24/12/18
40
8
15
37
Em cũng gặp trường hợp như cụ, mới lên kế hoạch mua xe anh em bạn bè cho lời khuyên mỗi người một ý, tốt nhất là đến tận nơi xem và cảm nhận

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Em hóng suốt từ diễn đàn này sang diễn đàn khác mà vẫn chưa có tiền mua xe các cụ ạ :cool:

Hạng C
24/12/14
515
101
43
Em cũng muốn rước nhưng mà vợ đầu nó ghen nó không cho rước các cụ ạ khổ tâm ghê