Hạng D
17/4/06
2.748
786
113
50
Re:cấm oto trên đường Nguyễn Thị Thập

Bác muốn good kiểu j? sau 23h thi e hok bít :D, còn cafe thì các e đó cũng nhiệt tình. Cái hẻm đó có mỗi 1 đoạn sau hơi hẹp thôi nhưng còn đỡ hơn bị xxx bắt hoặc đi vòng hàng km.

chuckyminh nói:
chienthang nói:
@chuckyminh + DvDKNY: em giúp 2 bác 1 đường nhé nhưng thi thoảng phải ới e 1 chầu cafe, bác quẹo Lê Văn Lương sát hông cao ốc HAGL có hẻm bên phải đó phi qua hẻm đó là ra tới đường 28 các bác tha hồ vi vu bên trong song song với NTT, lưu ý 2 ngày nay nó đang lấp cái cống nhỏ đầu hẻm phía đường 28 nên ko đi đc, vài ngày nữa là lại đi đc.

Thanks Bác ...bữa nào cafe, nhưng con đường này e biết từ năm 2003 rồi . Lúc HAGL chưa xây nữa kìa , mà con đường này hẹp lắm ,,,đi 4b vô bực mình lắm . Cái này gọi là hẽm thì mới đúng ,,,,chắc bác hay đi uống cafe ờ cái quán đối diện bên hông HAGL đúng ko ????? khìkhi...mấy e đó phục vụ good ko bác

Hạng B1
12/1/10
55
0
0
@chiến thắng: dĩ nhiên rồi, nguyên tắc cả 2 cùng có lợi.
@pttrúc: giờ thì e đã biết, biết rất rõ nữa.

Hạng D
24/8/06
1.286
8
38
53
Sai Gon
phamthanhtruc nói:
Cái này là do các bác không đọc thông báo của em. Lúc mới cắm biển em đã thông báo trên OS rồi còn gì....nhà em gần ngay đầu đường NTT nên biết từ ngày nó cắm cái bảng

Vậy e với bác là hàng xóm mà ko biết ,,,,e ở trong Tân Qui Đông, à mà nhà bác ở đầu NTT-NVLinh hay NTT_LV Lương ???

Hạng D

chienthang nói:
@chuckyminh + DvDKNY: em giúp 2 bác 1 đường nhé nhưng thi thoảng phải ới e 1 chầu cafe, bác quẹo Lê Văn Lương sát hông cao ốc HAGL có hẻm bên phải đó phi qua hẻm đó là ra tới đường 28 các bác tha hồ vi vu bên trong song song với NTT, lưu ý 2 ngày nay nó đang lấp cái cống nhỏ đầu hẻm phía đường 28 nên ko đi đc, vài ngày nữa là lại đi đc.
Vâng, Cảm ơn bác. Em đi men theo đường Lê V Lương, tính chui vào HAGL chạy qua bên kia mà nó rào mất, chạy thêm tí nữa có cái hẻm lổn ngổn đất đá, hơi hẹp, tính chui vào mà sợ ko ra được, nên đành đi đường vòng ra tới đường số 10. Giờ có bác chỉ đường, mai em đi thử.
Thanks bác nhiều nhen.

Hạng D
24/8/06
1.286
8
38
53
Sai Gon

Ko biết là khi mình có giấy tờ c/m địa chỉ mình ở đây thì có dc xxx cho ko nhỉ ???