Tập Lái
4/8/12
20
2
3
Thanh Hóa
bác nào có sơ đồ đặt điểm nổ cho xe accord 94 giúp em cái ợ. em đang cần

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
:3danbanh: Là sao ??? Đọc xong em thấy mình tự nhiên bị ngu
Ý bác này chắc là độ ốp sần túi khí nên cần sơ đồ các điểm đặt cảm biến nổ túi khí khi có va chạm. Cái này e cũng mù tịt nên hôm qua đọc rồi nhưng lại đi ra chứ ko dám góp ý, vì ko biết các cảm biến nổ túi khí được lắp và tính toán điểm nổ như thế nào.

Hạng F
17/5/09
18.998
2.222
113
Gialai
Đọc tiêu đề em cứ ngỡ cần đặt chất nổ chỗ nào cho cọt 94 để nó nổ tốt nhất

Hạng D
9/5/07
3.265
448
83
54
Bắc trung bộ
Bác này ở Thanh Hóa, đang muốn hỏi tầm lửa . Bộ chia điện 94 mobin trong bị chết IC tháo ra chắc không đặt lại được. Bác ấy làm nội thất ô tô nên không thạo về máy. Khách đến làm nội thất xong thì xe bị ngất tại chỗ nên phải hội chẩn để đẩy được em nó ra ....đường!
:3dcuoigif:

Tập Lái
4/8/12
20
2
3
Thanh Hóa
thank các bác e cần sơ đồ tầm lửa của bộ chia điện vì thợ ko biết tháo đầu cao áp ra để vệ sinh, khi lẵp lại bị sai tầm nổ. Nhưng e đã xin được và đặt lại nổ ầm ầm rồi ạh. Thank các bác

Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
thank các bác e cần sơ đồ tầm lửa của bộ chia điện vì thợ ko biết tháo đầu cao áp ra để vệ sinh, khi lẵp lại bị sai tầm nổ. Nhưng e đã xin được và đặt lại nổ ầm ầm rồi ạh. Thank các bác
Em chết với bác luôn. bác chơi chữ quá. giá như bác nói sơ đồ "đặt điểm" kích nổ...thì e hiểu đúng rầu, ai lại viết đặt "điểm nổ"làm e tưởng túi khí. mí bác kia lại tưởng bom. TNT....:3dcuoi: