Hạng C
5/4/12
885
2.862
93
Ho Chi Minh
Mình thấy dán tốt mà ta. Mình mua xe về cũng không dán ngay, vì chổ làm toàn phải đậu xe ngoài trời thấy nóng quá 6 tháng sau mới dán và hiệu quả rõ rệt, cabin bớt nóng hơn .Tốn đâu 5 củ nhưng thấy đáng tiền .

12/12/22
18
6
3
31
Film nó chỉ hỗ trợ cản 1 phần nhiệt thôi chứ không phải mát rượi như một số hãng quảng cáo, phải kết hợp máy lạnh thêm. Nếu mún cản nhìu thì nâng cấp lên hết hoặc chi phí ít thì nâng cấp kính lái. Bác cần thì inbox e hỗ trợ

Bác có thể chọn gói sản phẩm phù hợp bên COOL UV-400 như gói tiết kiệm giảm nhiệt 80% và gói cao cấp cách nhiệt lên đến 90%, giá không quá mắc nhưng giá trị do công nghệ phún xạ mang đến hiệu quả và khác biệt rõ rệt
Hoặc bác pm giúp em khoảng chi phí có thể sử dụng để em thiết kế cho bác gói SP giá hợp lý nhé, (ưu tiên các thành viên OS)

Cá nhân em có ý kiến: Không nên dùng phim cách nhiệt dán kính xe ô tô

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Thaco dán là chiêu khuyến mãi của tụi Sale thôi.
Chả có hãng xe nào dám khẳng định là được phép dán phim cách nhiệt cả.
4 tấm kính cửa sổ vỡ hạt lựu khi tai nạn để thoát ra bằng cách nào khi dán phim ?
Tiêu chuẩn kỹ thuật của 2 tấm kiếng ghép chắn gió trước và sau khi dán phim có còn bảo đảm ?
Nói chung ngại nóng ở xứ Việt thì dán, bác có quyền ko dán, chứ lý lẽ gì

Hạng B2
20/1/11
387
675
93
Chắc cùng chỗ chủ topic hành quân về xuôi đây mà ! Thế em có xâm hại gì bác ko nhỉ ?
Tôi ko hiểu bạn nói gì?
Chắc có nhầm lẫn?
Tôi và bạn ko liên quan gì!
Có thể tôi đọc thiếu đoạn nào đó!
Sorry nhé!

Hạng B1
8/9/22
89
3.082
83
E chuyên 3M chính hãng ạ ,bác nào dán ới em giá ưu đãi tốt nhất cho các bác OS . 08.789.77788
Cá nhân em có ý kiến: Không nên dùng phim cách nhiệt dán kính xe ô tô

Hạng C
7/4/20
650
662
93
34
tào lao, bao nhiêu kỹ sư nghiên cứu để làm ra phim chống nóng mà phát biểu phản khoa học và cảm tính như vậy thì ko hay ho gì

Hạng F
29/10/16
11.581
22.206
113
Pháp
tào lao, bao nhiêu kỹ sư nghiên cứu để làm ra phim chống nóng mà phát biểu phản khoa học và cảm tính như vậy thì ko hay ho gì
Trước khi phán người ta tào lao nên nhớ là

Kính màu, kính chống nhiệt để làm gì ...Bác nên tìm hiểu trước khi phán tào lao ...
Vậy kính chống nhiệt, đổi màu, chống chói từ mắt kính sang để làm gì ? họ dán kính màu lên à.
Gu gờ nhiều lắm, nhất là các xe nước ngoài, họ dùng là kính màu khôbng phải kính dán ...(rất ít)

Hạng C
7/4/20
650
662
93
34
Trước khi phán người ta tào lao nên nhớ là

Kính màu, kính chống nhiệt để làm gì ...Bác nên tìm hiểu trước khi phán tào lao ...
Vậy kính chống nhiệt, đổi màu, chống chói từ mắt kính sang để làm gì ? họ dán kính màu lên à.
Gu gờ nhiều lắm, nhất là các xe nước ngoài, họ dùng là kính màu khôbng phải kính dán ...(rất ít)
Ông đọc chủ đề của người ta xong không hiểu đang nói về vấn đề gì à? Lái lung tung vớ vẩn còn tỏ ra biết serch google
"Cá nhân em có ý kiến: Không nên dùng phim cách nhiệt dán kính xe ô tô"