Hạng B1
27/3/19
67
9.705
83
Mấy đội thua trước ko kiện là may rồi. Năm đó Ru có Hagi cũng hay.
Trận Romania thắng Argentina 3-2 vòng 16 đội, Hagi có quả lốp bóng siêu việt từ 30m chếch bên cánh trái.
Điều hài hước là Hagi có biệt danh "Maradona of the Carpathians" :D

• Like
Reactions: cpkhanhhung
Hạng B2
7/3/17
371
11.776
93
Kím mãi mới nhớ các a ạ.Giai điệu này với nhạc hiệu Champions League với e là bất hủ.Te tè tè te ,te tè tè teeeeee híc híc mấy a nhắc làm e nhớ hồi xưa qá khuya dậy xem bóng đá đói bụng lục đục đi nấu nước sôi nấu mì Miliket rồi nghe nhạc hiệu giữa giờ này nè,hồi đó đâu có quảng cáo với bình luận giữa giờ nhìu như bây giờ đâu

Hạng B2
7/3/17
371
11.776
93
nhớ mãi kiểu ăn mừng như commando ghi bàn xong giơ súng vừa chạy vừa pắn pằng pằng của anh....ôi tủi thơ của tôi sẽ ko bgio quay trở lại ngày ấy khi big six là của Serie A chứ ko phải NHA như bây giờ...
Ảnh hay chạy ra cột góc đứng pằng pằng

Tập Lái
27/9/13
33
529
83
Em mê arg không phải vì maradona mà vì anh này. Từ mùa 94, ấn tượng với 2 mái tóc dài trên hàng công chạy sút ầm ầm là mê luôn. Coi tờ báo cũng dở trang batistuta hay arg coi trước. Trước mùa 98, đọc báo hlv bắt cạo đầu mới được vô, e nói anh ráng cắt tóc vô đá cho e coi vậy là a nghe a cắt thiệt. Năm đó dàn hảo thủ arg cân sòng phẳng bất kì đội nào, e chỉ chờ lúc a cầm cúp nữa thôi. Vậy mà tức tưởi như lúc áo mão, cờ quạt chuẩn bị sẵn hết rồi còn bị cái lưng của sasi kuma. Ở ý thì em mê juve nhưng lúc as Roma đá em ủng hộ a có cái cúp trong sự nghiệp.
Bây h e vẫn mê arg, nhưng chắc chỉ phong trào như anh CamThái nói. Em mong a là hlv arg để sống bóng đá với a.
Nhưng e biết a đã đủ với bóng đá nên a chỉ muốn làm chủ trang trại. Em chỉ mong muốn con gái a và e là 1 cặp để e được ở bên a trò chuyện mỗi ngày. Đơn giản vậy thôi

Hạng D
21/5/13
1.064
4.203
143
Batistuta là điển hình cho lòng trung thành. Vốn rất hiếm trong bóng đá.
Paolo Maldini của Ý nữa a, mình thích những cầu thủ kiểu như này. G ko còn đá bóng nữa...nhưng bề ngoài vẫn rất lịch lãm.

Hạng D
24/11/06
3.931
19.097
113
Vietnam
anh em hay gọi Batis tung tăng, có thằng Recoba đá chạy cánh tốt mà sao ko nổi lên được. Serrie A bây giờ coi như bỏ luôn

• Like
Reactions: tai cm
Hạng B2
7/3/17
371
11.776
93
anh em hay gọi Batis tung tăng, có thằng Recoba đá chạy cánh tốt mà sao ko nổi lên được. Serrie A bây giờ coi như bỏ luôn
Có anh redondo đá cũng hay nữa a,à ông nội Veron lúc đá ở Ý thì hay lắm sao qa MU là tắt luôn nhớ ông nội này vì cái mặt nhìn hao hao ông Từ Cẩm Giang chuyên đóng phim c3

• Like
Reactions: JBL.WWE
Hạng B2
26/8/08
259
2.030
93
Hà Nội
Zanetti gần như đàn em batigol, cùng thời batigol ở inter là bộ 3 người Đức. Mathaues,klinsman,Brehme
Batigol sinh 68, Zanetti tận 74 lận, đàn em đúng rồi a, còn bộ 3 Đức thì cũng dạng đàn anh so với Batigol , 61, 63, 62