Tập Lái
28/4/10
1
0
0
Em đang phân vân chọn giữa i10 va kia morning.em so sánh thông số thì con i10 dài hơn 1 chút.còn chieu rong thi bang nhau.hyundai thì chính hãng duoc bảo hành an toan.con KIA thì xe nhập nen bảo hành không duoc tot.các anh chị hãy giúp em nên mua con nào.? vì sao ạ.cám ơn các a chị.nếu a chị nào biết có thể cho e so dt de hỏi cho tiện ạ.

Hạng B1
5/10/07
94
7
8
morning bảo hành chính hãng cũng có vậy bác, mới ra em 2010 kìa, option thấy có vẻ good hơn so với mấy đời trước. i10 xe nhập cũng có luôn. Em nghĩ bác xem thích em nào thì cưới chứ vụ bảo hành đừng lo lắng quá.

Hạng B1
25/10/09
64
1
8
Em vote 1 phiếu cho KM 2010. bác nhìn xe chạy ngoài đường và hội KM thì biết ạ!!!

Tập Lái
29/4/10
9
0
0
ngotuandat nói:
ngocbenthanh nói:
em " ngọc " chào bác ,em xin có vày lời góp ý cùng bác nhé , thứ 1 !10 kiểu dáng nhìn thanh lịch và hiện đại có duyên hơn " kia " bác ạ , thứ 2 đèn xe " kia "xấu và thùng để đồ nhỏ hơn kg tiện cho cả nhà cùng đi chơi ,thứ 3 là xe !10 tiêt kiệm xăng hơn và bô e cao đi mưa kg sợ xe bị vô nước . nếu bác thật sự quang tâm . em mời bác đến cty em ( 104 nguyễn văn cừ ) hoặc đt ( ngọc : 0919387835 ) gặp nhau ta chao đổi nhiều hơn bác nhé !

Lại thêm 1 kiểu phán nữa. Mà mợ này cũng nên xem lại tiếng Việt chút nhé.
@Bác chủ thớt: bác nên sờ tận tay, xem tận mắt, cố xin làm cái test drive để chọn cho nó chính xác.
Các nhân em thì ngoại thất i10 nhìn không đã , xỉn xỉn sao ấy, hoàn toàn thất thế so với Kia morning. Nhưng i20 thì lại khác, tuyệt đẹp.
Nội thất em chưa ngồi i10 nên chưa góp ý được

cạnh tranh phải lành mạnh chứ bạn , bạn còn nhớ kg ,hãy nhìn lại mình đi bạn nhe !

Hạng D
26/2/10
3.812
2.500
113
Bác thấy xe nào chạy ngoài đường nhìu thì biết ngay là xe đó nhỉnh hơn một chút rùi. 2 xe này tầm như nhau, vậy thì thích dáng nào múc e đó thui.
Riêng e thì e vote KM, con này với e cảm nhận thì thấy cứng cáp hơn!

Hạng B2
6/5/10
112
0
0
Bác chủ thớt quang 1 bài cho các bác sale nhà mình vô đấu đá nhau rồi mất tăm mất tích
.

Hạng B2
6/5/10
112
0
0
ngocbenthanh nói:
anh ơi nếu anh thật sự quang tâm !10 thì em mời anh trực tiếp đến cty em ta trao đổi nhiều hơn và cụ thể hơn anh nhe ,hiện cty em đang có dòng !10 mới gương chỉnh điện và có cửa nóc ... hoặc dt em ( ngọc 09-19-38-78-35 )

Mợ post Option con I10 lên cho các bác tiện tham khảo được không ạ?