Tập Lái
25/10/05
49
0
0
44
RE: Các bác cẩn thận bị cậy nắp chụp larang ở ngã tư

www.noithatoto-hb.com
463 đông kim ngưu 04-9139496
dt:0989552347

Nhà Bác gần bãi đỗ xe Kim ngưu. Hình như Emthấy Bác hay tập thể dục sau các xe ô tô, kiếm được ối nhỉ 120n/4cái còn đắt. Bán rẻ nữa đi . Xin lỗi vì đùa quá nhé. Nhưng giảm giá đi để cho bọn đạo chích không chôm nữa.

Hạng F
13/1/06
13.891
35.964
113

Gương chiếu hậu, biển số, giờ là nắp chụp các kiểu...Tương lai còn chôm chĩa gì nữa đây? Kỷ thì rình hở là rinh chán thế :mad:

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Thập niên 80, tui có biết lão nọ - bằng tuổi tui bi chừ - lái xe cho bạn LX VĨ ĐẠI...chậc chậc, lúc ý, mần cho bạn này là ngon lém : lái Volga 24 mới cáu cạnh. Thằng sếp LX hay la cà 2 - 3 giờ sáng mới về, nó tự lái. Lần nọ, mới 5 giờ sáng, khứa nhờ thằng bảo vệ CQ (CQ Liên Xô) chạy về kêu ông lái xe : cái Volga đậu chỗ...chơi bời, 4 hốc bánh trống trơn, thay vô đó là mấy...cục đá, kê xiên xẹo. Ông lái xe vội vã đi làm sớm, vô CQ LX lấy cái UAZ, rồi ghé mấy CQ VN mượn 4 bánh Volga đem ra gắn cho bạn LX chạy về :D Nghe đâu, sau đó, cha con nó rên rỉ nhõng nhẽo dữ lắm, nên Mát-xì-cơ-va mới duyệt cho khối tiền, mua 4 bánh mới xong, còn dư, đi Phan Thiết chơi...1 tuần :D[:'(]:mad:

Hạng B2
22/9/04
316
1
0

Bác ra các hàng nội thất dọc Trần Nhật Duật, nó có cái dây cáp nhỏ, 1 đầu khoan bắn đinh vào nắp chụp (bên trong), 1 đầu gắn cái longđen bắt vào con ốc vành. Kiểu như làm bảo hiểm gương.