Hạng D
11/7/16
1.683
1.974
133
Ủng hộ 2 tay 2 chân luôn. Nếu có sai đóng phạt để lần sau chạy cho đúng luật

Hạng B2
11/2/15
286
506
93
45
HCM CITY
Đèn đỏ mà quẹo trái,phạt nặng mới đúng.Đề nghị chủ thớt không post thể loại này nữa,tiêu chí của OS là tôn trọng pháp luật,lẽ phải,không cổ súy cho hành vi vi phạm.Chứng minh vi phạm là nhiệm vụ của XXX cho dù dùng phương pháp gì,như trên là XXX đúng,mong rằng ai bị thổi đoạn này nghiêm chỉnh ký BB,không thỏa hiệp làm hư XXX.

• Like
Reactions: Tohoa and xtrung
Hạng C
Đèn đỏ mà quẹo trái,phạt nặng mới đúng.Đề nghị chủ thớt không post thể loại này nữa,tiêu chí của OS là tôn trọng pháp luật,lẽ phải,không cổ súy cho hành vi vi phạm.Chứng minh vi phạm là nhiệm vụ của XXX cho dù dùng phương pháp gì,như trên là XXX đúng,mong rằng ai bị thổi đoạn này nghiêm chỉnh ký BB,không thỏa hiệp làm hư XXX.
  1. Nhìn avata là biết công dân nghiem túc rồi :3dtangqua:

• Like
Reactions: Tutusetoi
Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Oser là ông nội hả anh? Riết oser cũng tự nâng bi như otofun roy. Chạy sai mắc mớ gì hem dám sử dụng thịt oser
ai nói oser là ông nội, ai tự nâng bi vậy bác? Có vẻ trình thầy bói xem voi của bác cũng dạng thượng thừa chăng?
Đã là oser thì phải chấp hành luật giao thông đường bộ (mình nghĩ là vậy), còn các csgt có dám sử dụng hay không là 1 câu hỏi và là vấn đề khác liên quan đến thiết bị sử dụng cho nghiệp vụ.
Vào OS là ý thức nâng lên một bậc,chứ không phải như suy nghĩ của long265.
Bác biết được suy nghĩ của mình luôn à? Bác cũng tài!

:3dkhoc:

• Like
Reactions: vano.nguyen