Hạng B1
6/4/07
63
0
0
46
www.hsu-hh.de
RE: Các bác cho biết con này giá cỡ bao nhiêu?

Ok, mình có thể làm được cả xe cũ và mới và có chuyên môn về xe

Tập Lái
8/5/07
9
0
0

@ bác Huynguyen: con này là số tự động hay số sàn hả bác? Nhìn con ở trên có vẻ như số sàn?

Con ở hình trên là la răng đúc, trong khi con biển 30H ở dưới không phải, chắc rẻ hơn nhỉ.

Con của bác 23K thì đời bao nhiêu, option thế nào hả bác?

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Trích đoạn: Lang tu 11

@ bác Huynguyen: con này là số tự động hay số sàn hả bác? Nhìn con ở trên có vẻ như số sàn?

Con ở hình trên là la răng đúc, trong khi con biển 30H ở dưới không phải, chắc rẻ hơn nhỉ.

Xin lỗi bác con ở trên là chụp mâm.

Hạng B2
11/7/07
183
1
18
53
tpHCM

Trích đoạn: Lang tu 11

Cho mình hỏi thêm, máy mấy CHẤM, khi nhập về VN thì giá cở 23K a (cũ hay mới)

Hạng B2
4/4/07
104
1
0

Con này nhập về VN mà tầm 30K thì cố tí nữa mua Altiz đi hay hơn nhiều. Các bác nhỉ...

---
:)

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

^^hôm bữa em qua Malaysia,thấy Lexus RX nó gắn mác Toyota chứ ko fải Lexus các bác ạ, buồn cười lắm, có xem ko em up hình cho coi^^

Hạng B1
20/9/06
70
0
0

Vâng, nếu giá xe VN ngang bằng thế giới thì em đảm bảo đường phố HN, SG sẽ không khác gì Hollywood đâu bác ợ

Tập Lái
5/4/07
12
0
0

hi, em thấy con này chạy ở SG rùi, em này dùng để đi chợ hay chui hẻm mỗi khi kẹt xe thì hết ý:):):)

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Mấy em này rất phù hợp cho tình hình giao thông ở các TP kẹt xe như HN và SG , trang bị nội thất cũng trung bình nhưng thiết kế bên ngoài rất ư xinh gái .Mấy bà mấy cô kết lắm đây . Nhưng giá > 30 thì ghê quá . Em chưa hiểu tụi tây nó cao giò thì sao chui vào đươc ghế sau ?