Tập Lái
15/7/09
40
0
0
28
ở đây có bác nào thử chiếc xterra của nissan chưa ạ, về offroad thấy bẩu là đối thủ của fj cruiser, mà trước giờ đám suv của nissan em thấy mạnh hơn đám toyoya, ví dụ patrol<>land cruiser, pathfinder<>prado, con này bác nào chạy thử rồi giúp em so sánh nó với fj cruiser nhé, thanks các bác nhiều

Chủ đề tương tự
Chủ đề tương tự
Hạng D
4/6/10
1.063
831
113
HCMC
Con này nếu nguyên bản thì chỉ để đi dạo phố thôi bác ơi, đổ một đống tiền vào nó để " offroad " được thì thà mua cái xác cũ mà độ cho nhẹ tiền đỡ xót.

Tập Lái
15/7/09
40
0
0
28
vậy hả bác, em hơi ngu nên hơi tò mò một tí nhé, các bác thấy xe hàn quốc có con nào offroad tử tế tí không

Tập Lái
15/7/09
40
0
0
28
up phat, không bác nào giúp em à, mấy ông nhũn não đâu hết rồi

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
xe hàn quốc bác thử chọn em hyundai galloper II thử xem thế nào bác nhé.. đồ cũng dể chịu và độ lại tí chạy cũng ok lắm giá cả hợp lý và muốn cắt tỉa gì cũng được vì bản thân nó có 2 chổ, hoặc galloper II innovation nhìn cũng đẹp ra phết..

Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
samarine nói:
nghĩ sao mà mang Hàng Xẻng đi offroad ?

bác này lại lon ton cầm đèn chạy trước ô tô rùi :D:D:D:D
[blockquote][font="arial,helvetica,sans-serif"] hyundai galloper II có thiết kế gần như y chang Mít su cộc dễ độ và khá nhiều đồ tính năng cũng tương đối khá đó .[/font]
[/blockquote]

Tập Lái
15/7/09
40
0
0
28
con terracan thì ngon không bác, em đang đi xe hyundai thấy chất lượng ok còn suv thì không biết thế nào, suv thì em đang chạy uaz bác ạ, đi núi thì ok chứ đi phố mà cứ ôm khư khư con uaz trông nó kiểu gì ý

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
DNCUUHODA nói:
con terracan thì ngon không bác, em đang đi xe hyundai thấy chất lượng ok còn suv thì không biết thế nào, suv thì em đang chạy uaz bác ạ, đi núi thì ok chứ đi phố mà cứ ôm khư khư con uaz trông nó kiểu gì ý
Em vẫn ôm UAZ chạy phố bình thường- nhiều hôm mang xe vào chợ Kim Biên mua hàng báo hại bà con chạy tá lả.
Xe gì chả là xe, có sao dùng vậy - miễn mình yêu nó là được.