Tập Lái
30/4/10
6
0
0
Tình hình là em đang có người quen định bán con xe hyundai i10 số sàn đời 2008 ,đăng ký năm 2009, xe chạy được 2 vạn ,người ta bán là 14.000usd, các bác cho em hỏi giá đấy có lấy được không? em cám ơn trước các bác !

Chủ đề tương tự
Chủ đề tương tự
Hạng B2
14/4/10
105
10
18
Thời gian gần đây em có tham khảo thêm về Hyundai, nếu bác cho vợ cả lái cùng em nghĩ bác nên chọn i20. Xe đẹp, nội thất rộng rãi và nhiều option. Thực tình trơớc đây em không thiện cảm mấy về xe Hàn, nhưng em kết con Sonata và i20 của Hyundai. Giá cả phải chăng, kiểu dáng hiện đại.

Tập Lái
30/4/10
6
0
0
xienglov nói:
Thời gian gần đây em có tham khảo thêm về Hyundai, nếu bác cho vợ cả lái cùng em nghĩ bác nên chọn i20. Xe đẹp, nội thất rộng rãi và nhiều option. Thực tình trơớc đây em không thiện cảm mấy về xe Hàn, nhưng em kết con Sonata và i20 của Hyundai. Giá cả phải chăng, kiểu dáng hiện đại.

bác cứ đùa em, giá cả con i10 và 2 con bác nói nó khác nhau hoàn toàn mà bác

Tập Lái
29/4/10
17
0
0
Bác chủ thớt hỏi diễn đàn người kêu mua, kẻ kêu đừng thế bác nghe ai? Chỉ có 2 lựa chọn - Do vậy bác phải tự quyết định , kẻo lại tẩu hỏa nhập ma đấy bác ợ.
Chúc bác mau cưới được vợ 2.
@xienglov: Bác phải giới thiệu con Chrevolet Spark, Kia morning, hay Matiz Groove thì mới cùng dòng xe cho bác chủ thớt chọn. Còn i20 và Sonata thì trên hằn 2, 3 đẳng. Bác xem lại kiến thức xe Hàn the của bác nhé!

Tập Lái
30/4/10
6
0
0
hongdat_sweet nói:
Bác chủ thớt hỏi diễn đàn người kêu mua, kẻ kêu đừng thế bác nghe ai? Chỉ có 2 lựa chọn - Do vậy bác phải tự quyết định , kẻo lại tẩu hỏa nhập ma đấy bác ợ.
Chúc bác mau cưới được vợ 2.
@xienglov: Bác phải giới thiệu con Chrevolet Spark, Kia morning, hay Matiz Groove thì mới cùng dòng xe cho bác chủ thớt chọn. Còn i20 và Sonata thì trên hằn 2, 3 đẳng. Bác xem lại kiến thức xe Hàn the của bác nhé!

nhưng đến giờ này vẫn chưa ai cho em ý kiến

Hạng B1
5/10/07
94
7
8
nếu cố được thì bác làm luôn con 1.2 MT mới của Thành Công nhập về, bác ra showroom xem thử xem thế nào, so sánh với em cũ này rồi quyết định, con mới kia là 320t thì phải, chưa kể giấy tờ, giấy tờ nữa em nghĩ khoảng gần 360