Hạng B2
25/2/12
103
2
0
Các bác cho em xin địa chỉ Gara làm máy lạnh ở sài gòn nhé

Hạng C
3/10/11
852
7
18
Em biết 1 chổ làm cũng ok (tư vấn thay đồ chuẩn phù hợp xe, giá cả thì theo em k rẽ cũng k đắt, nhưng nếu làm ok là được còn hơn làm rẽ mà thay đồ tầm bậy k đúng công suất của xe mình, mai mốt lại phải tốn tiền làm lại) .
anh Tạo máy lạnh (làm chung bác Tấn gara Hiệp Thắng). Sdt: 0908269129, địa chỉ đường Nguyễn văn lượng - Gò vấp. Gần Oto Thành Hưng. Đừơng đi như thế này:
[url='http://www.otosaigon.com/Forum/showprofile.aspx?memID=41229' nói:
toyota cresta[/url]]
Đường đi đến Gara Hiệp thắng ( cơ sở mới ): Gò vấp - TP HCM
1. bác đi từ Ngã tư Ga vào.....đi thẳng qua cầu An Lộc.... đi thẳng tới ngã tư An nhơn ( Nguyễn Oanh - Lê Đức Thọ ) .....đi thẳng tới ngã tư ( Nguyễn Oanh - Nguyễn văn Lượng )...rẽ phải vào Nguyễn Văn Lượng....khoảng 500m....nhìn bên tay trái...có cái cổng ( rữa xe 751 ).....bác cứ chạy vào....bảo vệ sẽ tự động mở cổng...bác chạy thẳng vào bên trong luôn....Gara Hiệp Thắng...đây rồi.
2. bác đi theo QL 1A......đến cầu vượt Quang Trung ...rẽ phải...vào đường Quang trung......đi thẳng.....khi nào gặp ngã tư ( Quang Trung - Thống nhất )....rẽ trái vào Thống nhất. Gặp ngã 3 ( Thống nhất - Phan Văn Trị ) ....đi thẳng luôn.....gặp ngã 3 ( Thống Nhất - Nguyễn văn Lượng )...rẽ phải vào Nguyễn Văn Lượng.....đi thẳng khoảng 800m......nhìn tay phải...có cái cổng ( rữa xe 751 ).....bác cứ chạy vào....bảo vệ sẽ tự động mở cổng...bác chạy thẳng vào bên trong luôn....Gara Hiệp Thắng...đây rồi.

Last edited by a moderator: