Hạng C
5/6/13
525
424
63
Em không bênh nữa, sợ các bác sẽ hỏi em ở đội nào.
Em từng nhắc 2 xe2B ở đây khi thấy có CSGT bắt rồi, em ngăn lại nhắc có biển buộc rẽ phải, ko được ra HNghi nha bạn, 2 tr.hợp thì bỏ đi luôn cả 2 kèm theo cái môi trề ra, và dĩ nhiên ra là bị túm. Có lẽ em nhắc có CSGT đứng thì họ đã ngoan ngoãn nghe theo và còn cảm ơn. Vì vậy em hơi ức chế, các bác bỏ qua nếu em động chạm.

Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
Em không bênh nữa, sợ các bác sẽ hỏi em ở đội nào.
Em từng nhắc 2 xe2B ở đây khi thấy có CSGT bắt rồi, em ngăn lại nhắc có biển buộc rẽ phải, ko được ra HNghi nha bạn, 2 tr.hợp thì bỏ đi luôn cả 2 kèm theo cái môi trề ra, và dĩ nhiên ra là bị túm. Có lẽ em nhắc có CSGT đứng thì họ đã ngoan ngoãn nghe theo và còn cảm ơn. Vì vậy em hơi ức chế, các bác bỏ qua nếu em động chạm.
Em thì chả bao giờ nhắc mấy lỗi này, để bị phạt mới chịu khó học luật và để ý biển báo. Trừ người đẹp thì em chạy theo níu lại luôn.

Hạng B2
22/10/13
114
191
43
no where
Chủ yếu đứng ở đây để thổi xe từ NTB rẽ phải qua Hàm Nghi nên dù ngoài mặt tiền cũng chẳng khác gì núp để kiếm bánh mì, chổ này mấy ảnh hoạt động nhộn nhịp lắm.

Từ NTB thì phải rẽ trái thì mới ra HN chứ, rẽ phải thì đi đúng đường ra NKKN rùi còn gì.

Hạng D
10/12/14
1.379
4.083
113
Thành phố Hồ Chí Minh
các bác chú ý đường Nguyễn Thái Bình, quận 1, gần giao với NKKN có biển chỉ dẫn rẽ phải núp sau bình điện, ko chú ý mà tấp lên hàm nghi là dính liền, xe máy thì nhiều chứ oto e thấy có mấy chiếc bị, chắc dân tỉnh lên. e học ở Cao Thắng thấy hoài à. CSGT đứng dưới cao ốc, trưa nắng có cây che mát lắm, với sâu vô trong có cái hốc nhỏ của cao ốc, thuận tiện "lập biên bản" @@@ Thân
Vậy thí éo gọi là CSGT được, thuận tiện "lập biên bản" như thế thì gọi là chó hoặc cướp cạn thôi nhé bác.

• Like
Reactions: diluantran
Hạng B2
4/5/07
189
233
43
hờ hờ, vậy là số em hên rồi. Hôm rồi đưa các cụ ra trạm Hoa Mai Nguyễn Thái Bình, cũng đã nhìn thấy biển xanh báo rẽ phải vào NKKN nhưng em lại thấy Hàm Nghi ngay trước mặt nên cũng không ý thức đc là đã chạy ngược chiều nên phi thẳng luôn. Hôm nay đọc mới thấy thớt này coi như rút kinh nghiệm vậy. May mà cô thương :)

• Like
Reactions: diluantran